Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em thấy mẫu nhà phố ở VN là nhà ống. Mà nhà ống thì chỉ có đặt cầu thang ở giữa nhà mới hợp lý. Mà thực tế thì em toàn thấy cầu thang ở giữa nhà chứ có ai đặt ở phía trước hoặc sau đâu. Thậm chí nhiều villa em cũng thấy đặt cầu thang ở giữa nhà cũng rất hợp lý và đẹp nữa. :106:
khái niệm giữa nhà của bác khác của Bon , hì...
ng ta kiêng đặt thang ở giữa nhà như bác Thiết nói ấy, hút hết chân khí của thổ, mà thổ là nằm trung tâm nuôi dưỡng các cung khác nữa. chứ còn thang tựa vào 1 bên trái or phải thì đâu phải giữa nhà nữa. :D cầu thang là nơi dẫn khí đi lên xuống các tầng bên trên vì vậy nếu để giữa nhà và quá xoắn sẽ tập trung hút khí mạnh ko dẫn khí vào các vùng khác của căn nhà và tạo khí xoáy gây xáo trộn và cũng phản tác dụng như tán khí vậy...
Mà thật ra, bác để ý sẽ thấy thang ko đặt giữa chiều dài nhà đâu, thường or lùi về trc or sau....

PS: mình quay lại chuyên môn nhé. Chúc ngày tốt lành.

Nhìn MSN mà thấy sợ ... mình quá. Vừa mới "âu yếm nhìn em nói lời trìu mến" hôm qua thì hôm nay đã rũ gục xuống trong sắc đỏ đậm ! Xét ra về cái số "nhọ" thì mình chỉ thua có mỗi bác Đức thôi thì phải, cứ ngắm em nào là em đó chết :(

Nhìn MSN mà thấy sợ ... mình quá. Vừa mới "âu yếm nhìn em nói lời trìu mến" hôm qua thì hôm nay đã rũ gục xuống trong sắc đỏ đậm ! Xét ra về cái số "nhọ" thì mình chỉ thua có mỗi bác Đức thôi thì phải, cứ ngắm em nào là em đó chết :(
Mới ngắm thôi thì không sao,chỉ sợ chót sờ vào rồi thì ...chết thật :24:

Status
Not open for further replies.
Back