Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thông thường khi TT sập dòng chứng khoán sẽ là dòng đi nạng đầu tiên, phiên hôm nay HCM+SSI đều xanh, SSI tây mua khỏe, với nhiều thông tin hỗ trợ từ BCKQKD quý 2 và nhiều tin hỗ trợ về room, TPP, T0, t2 việc SSI và HCM vượt đỉnh chắc chỉ còn là yếu tố thời gian
Sắp đến đoạn tất cả đồng khởi rồi
Bắt đầu cho chú VCB vào tầm ngắm

Úi rời. Mở bảng ra thấy choáng với nàng vờ ni quá. :5:

Hôm nay làng mình có cụ nào múc ko nhẩy, hay chạy sạch rồi. Quả này cụ nào mà dám bán 1 căn nhà đi múc thì sẽ mua lại được 2 căn trong 1 thời gian ngắn. :21:

Úi rời. Mở bảng ra thấy choáng với nàng vờ ni quá. :5:

Hôm nay làng mình có cụ nào múc ko nhẩy, hay chạy sạch rồi. Quả này cụ nào mà dám bán 1 căn nhà đi múc thì sẽ mua lại được 2 căn trong 1 thời gian ngắn. :21:
Không bán nhà nhưng có ít tiền định trả nốt tiền mua đất có nên giữ lại làm phi vụ này đã không nhỉ? Có chắc ăn không cụ/mợ?

• Like
Reactions: Cdg
Không bán nhà nhưng có ít tiền định trả nốt tiền mua đất có nên giữ lại làm phi vụ này đã không nhỉ? Có chắc ăn không cụ/mợ?
Đợt vừa rồi vờ ni lên chỉ có mấy thằng đầu nậu nó kéo, còn lại nhóm mid/ pen toàn đứng tấn và giảm nhẹ, em nghĩ độ tích lũy nén cũng đã đủ nên cửa lên sẽ lớn hơn và quả này bà con sẽ cùng vui chứ ko còn uất ức nữa. W&S :105:

Thông thường khi TT sập dòng chứng khoán sẽ là dòng đi nạng đầu tiên, phiên hôm nay HCM+SSI đều xanh, SSI tây mua khỏe, với nhiều thông tin hỗ trợ từ BCKQKD quý 2 và nhiều tin hỗ trợ về room, TPP, T0, t2 việc SSI và HCM vượt đỉnh chắc chỉ còn là yếu tố thời gian
Sắp đến đoạn tất cả đồng khởi rồi
Bắt đầu cho chú VCB vào tầm ngắm
VCB vẫn bị dìm hàng ko thương tiếc, em cũng đang mong voi đầu đàn này hồi phục thì TT lại ngon lành cành đào :1:

• Like
Reactions: zug
Trong đây có bác nào nắm HSG hay HPG cho mình hỏi: Sao giá sắt thép 6 tháng đầu năm giảm 40% mà mấy ông này vẫn lãi lớn được???????
Tài thánh thật.
báo cáo nào bẩu giá sắt thép giảm 40%???

• Like
Reactions: zug
Có thằng nó giải trình thế cụ ợ.Cụ xem lại hộ,nếu nó láo để em xử lý.
nguyên văn như thế nào hở chế?
Theo e tìm hiểu giá quặng so với cùng kì giảm mạnh (~40%), nhưng giá bán thép xây dựng giảm vừa (~10%); đoạn này mấy ông đầu ngành mới khoái nè, lợi thế cực lớn nhờ quy mô. :4:

nguyên văn như thế nào hở chế?
Theo e tìm hiểu giá quặng so với cùng kì giảm mạnh (~40%), nhưng giá bán thép xây dựng giảm vừa (~10%); đoạn này mấy ông đầu ngành mới khoái nè, lợi thế cực lớn nhờ quy mô. :4:
như thế này là chi phí đầu vào giảm nhanh hơn giá bán ra, cộng thêm phần tăng thị phần (doanh số) thì = toác mồm bác nhỉ

Status
Not open for further replies.
Back