Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nếu HNG tăng như vầy thêm vài phiên nữa thì HAG có khá hơn không nhỉ ?
Nếu bác đánh lướt sóng để ăn vài line thì không nên focus vào HAG làm gì bác ạ, vì nếu đánh ăn line thì bác chỉ cần chờ mấy quả đạp phiên sang nay mà vào các mã như DPM,GAS thì kiểu đánh bác hiệu quả hơn. Còn nếu bác có nhiều tiền nhàn rỗi bet vào HAG vùng giá này tầm 6 tháng thì lợi nhuận không thua kém case BVH bác đã đạt được vưa qua đâu!

Vì "liềm tin" lúc này hơi bị cao, nhưng drop mà không có vol xấu nhiều hơn tốt.
Không có Cầu thì sớm muộn vì Cung cũng chịu không nổi nhiệt. :1:
TT tăng đoạn vừa qua chủ yếu do trụ kéo, mà trụ thì làm gì có nhiều vol, vol của TT phần lớn do lũ hàng đầu cơ của Q list và đồng bọn, hiện lũ này đang ở đáy, thì ai hoảng loạn mà bán ra, hơn nữa em thấy cầu chất dưới khá dày chỉ do người ta ko chịu bán đấy thôi

hê nô ACE
em vẫn giữ quan điểm từ tuần trước là bank chứng đã vào vùng đỉnh, mua mới thì quá rủi ro. Nếu có hàng và đã có lãi thì canh ra vào gia tăng lợi nhuận rồi canh bán hết .
cp em vẫn chai lì thế. thay phiên nhau tham chiếu và - 1 line. rõ chán

TT tăng đoạn vừa qua chủ yếu do trụ kéo, mà trụ thì làm gì có nhiều vol, vol của TT phần lớn do lũ hàng đầu cơ của Q list và đồng bọn, hiện lũ này đang ở đáy, thì ai hoảng loạn mà bán ra, hơn nữa em thấy cầu chất dưới khá dày chỉ do người ta ko chịu bán đấy thôi
Nhìn Cung-Cầu phụ thuộc vào trạng thái của người bình luận bác ạ.
TT tăng mà CP không tăng thì lúc điều chỉnh, khả năng rơi mạnh hơn TT là có thật.
Trader cần quyết đoán, chứ không nên "phỏng đoán và hy vọng". :4:

Status
Not open for further replies.
Back