Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
[QUOTE="chim_non, post: 188989, member: 38"
Hôm nay 4R có vẻ lặng lẽ và yên ắng quá :4:[/QUOTE]
Chào cả nhà
riêng em thì yên ắng vì chán quá. cũng bực mình nữa
TK gần như bạch thủ. lãi thì cũng có 6-7 % nhưng kg như kì vọng, cũng chả bi bô chém gió được vì nói nhiều về 1cp thì mọi ngừoi rác tai.
kg hiểu kết quả kinh doanh quý 2 nó ra sao mà ém dữ thế
túm lại là ức chế vãi

[QUOTE="chim_non, post: 188989, member: 38"
Hôm nay 4R có vẻ lặng lẽ và yên ắng quá :4:
Chào cả nhà
TK gần như bạch thủ. lãi thì cũng có 6-7 % nhưng kg như kì vọng, cũng chả bi bô chém gió được vì nói nhiều về 1cp thì mọi ngừoi rác tai.
túm lại là ức chế vãi[/QUOTE]
K chắc FA ra sao mà chơi bạch thủ ư bác Mèo?

images

Hôm nay 4R có vẻ lặng lẽ và yên ắng quá :4:
K biết nói gì bác ơi, danh mục chốt rồi, tháng 6 âm này ngồi khấn thôi.

Sư tỷ cho em hỏi ngu phát, nếu Banh càng ko chạy, thị trường có break được ko sư tỷ :1:
chắc chắn là ko thầy ạ
p/s: nhận định mở ngày 14/7 tất cả các cty ck đều đưa ra cảnh báo Rủi ro đang tăng lên, khuyến nghị NĐT tạm thời giảm tỷ lệ mua vào, chuyển cơ cấu sang nhóm Midcap.
Thông điệp từ các CT CK giống nhau, thì thị trường lại có tiếng nói riêng
Chờ đợi . xem xét

Last edited:
:41:
Chào cả nhà
túm lại là ức chế vãi
K chắc FA ra sao mà chơi bạch thủ ư bác Mèo?[/QUOTE]
gần như bạch thủ thôi ạ
kèm điều kiện là giá mua vào phải tốt so với ngắn hạn, thanh khoản đủ để chạy trong 1 cái enter khi cân
còn thực tể thì cả FA lẫn TA em đều kg chắc nên đang thử kiểu chơi rút gọn . danh mục nhiều quá em mài nấu cơm giặt giũ kg theo hết được :1: . Giờ cũng kg dám nhìn sang danh mục các anh mà đu theo nhũng cp đã tăng giá vù vù vì em biết gì về nó đâu, nhịn cho lành.
tóm lại thì em cũng đang loay hoay thử nghiệm các kiểu chơi xem cái nào hiệu quả.
nhưng sóng này thì phải theo nốt kế hoạch rồi . sẽ ôm nốt cho đến khi cut hoà hoặc có dấu hiệu TT đổ vỡ
chứ ôm cả tháng xong vừa bỏ đi mà nó tăng thật thì tức chết . mà sang mã khác đúng đọt thì tức gấp 2
mong các bác chọi đá cho em lớn khôn hơn :41::53::53::53:

Status
Not open for further replies.
Back