Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.

Ngày mới tốt lành
Đêm qua FTSE có bước nhảy đẹp +3.51%

Vừa xem lại TK,từ lúc bắt đầu con sóng này VNI tăng gần 100 điểm tk mình tăng chưa đến 3%.Tôi đến lạy tôi thôi.Đập chết ăn thịt này :bangin:
chị thích trường phái đầu tư. chị có thể cho em xin ý kiến về CHP được kg chị,
em thấy nó khá ổn định. em vẫn còn giữ từ dạo bác Con vitcon khai quật giúp em
theo như em biết thì hiện giờ CHP vẫn chưa thông báo cụ thể tới từng cổ đông cũ, ngay như cơ quan chồng em, còn rất nhiều ngừoi kg biết CHP đã lên sàn và có giá tốt.
hôm qua thấy Gd của nó bắt đầu nhúc nhắc sau nhiều ngày tích luỹ quanh 18 , mấy thắng rồi, mặc kệ TT cứ hơn 1 tháng ,CHP lại nhảy lên mặt bàng mới cao hơn cũ 2 giá

chị thích trường phái đầu tư. chị có thể cho em xin ý kiến về CHP được kg chị,
em thấy nó khá ổn định. em vẫn còn giữ từ dạo bác Con vitcon khai quật giúp em
theo như em biết thì hiện giờ CHP vẫn chưa thông báo cụ thể tới từng cổ đông cũ, ngay như cơ quan chồng em, còn rất nhiều ngừoi kg biết CHP đã lên sàn và có giá tốt.
CHP có ưu điểm rất lớn là suất đầu tư thấp,mình không nhớ chính xác khoảng đâu 19 tỷ/MW ,trong khi các công ty thủy điện khác đầu tư cũng thời điểm và sau này như các doanh nghiệp của sông đà làm chẳng hạn suất đầu tư phải từ 26-33 tỷ/MW.Với dây chuyền sản xuất chi phí thấp khi người ta đứng thì mình đi,khi người ta đi thì mình đã bay rồi.

Chào cả nhà.
@skynel Hôm qua có nhìn thấy post cuối,định sáng nay cm mà xóa mất tiêu rồi.
Cho hỏi tý đây : Sao đi ngủ muộn thế?
Hiện tại em chuyển sang freelancer .
Quản lý tk nên đêm nào cũng phải review , chăm thì 12h xong , ham chơi game thì 1-2h . Nói chung là không để bị động với thị trường . Với thức khuya có hại cho sức khỏe nhưng nhiều ý tưởng sáng suốt hơn :) có khi ngồi không cả ngày ko nghĩ ra đc gì mới .
Post cuối là của em , còn trading tk khác của mình thì đôi khi vẫn khoe :20:

Status
Not open for further replies.
Back