Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ô là la các thầy hôm nay làm gì Thị nở thế này :banana105:, cả Rùa nữa, đã phi từ trong hang ra rồi à :4::21:
Hôm nay đi vắng cả ngày, giờ về thấy cũng hay ghê :yahoo::roflmao:
Mình cứ không nhòm bảng là thj trường tốt quá, hay từ mai lại đi vắng tiếp nhở :botay:

Vưỡn trung thành với VIP mà mèo. Nhìn BVH thích thặc nhưng không có cổ nào.
chiều nay từ 1h36 thì có vẻ VIP đã hết hàng toàn lệnh khớp lẻ tẻ của nhỏ lẻ ăn ngắn,
nghe chừng mốc 13.x của bác số dài khả thi .
bác nhớ nhảy tầu thì dẩy em xuống vơi bác nhé

ở đâu cũng vậy , tốt nhất nên kiếm 1 con ch ó cưng chơi cùng :106:
Ngồi nói chuyện chơi với yara về invest & trading , vẫn như cũ , hàng invest thì đứng im , hàng trading thì dựng ngược , chẳng vui cũng chẳng buồn .
Cái cảm giác ngồi nhìn các bạn đánh chén mình quen rồi.Mà suy nghĩ của mình về dân đầu tư là thấy hơi tội tội,ít nhất là thiếu cái khoản nhảy tưng bừng theo từng nhịp của thị trường.
@Colaido Sao 30% lại là lỗ hả cô?30% tính cho cả một thời kỳ dài nhiều năm là khủng lắm đó.

Không chém,không chém.
Các anh không phải động viên chúng tôi,những người luôn biết mình đang làm gì:10:
Dù sao cũng kính cẩn nghiêng mình trước nghĩa cử cao đẹp của các anh
:113::24::21:
Chị +3%
Em còn âm NAV đời đúng đen
:107:

Chán chả muốn nói đến CK :20:

Em bỏ chứng chiên thôi, đi lai dạo ....:2004:

Last edited:
bác kẹp Vip 11,5 có ngon kg vậy?:clap_1:
con còn lại trong TK em chính là TJC. em bị BO fake 2 lần rồi. giá vào vẫn đang từ 8,5-9
hy vọng đến cuối trend BO lần 3 là thật.
đáng ghét!
Mình me nó 8.5 mà hok đc, mai me tiếp nè. Còn VIP thì bq đc 11.4 :113:
chiều nay từ 1h36 thì có vẻ VIP đã hết hàng toàn lệnh khớp lẻ tẻ của nhỏ lẻ ăn ngắn,
nghe chừng mốc 13.x của bác số dài khả thi .
bác nhớ nhảy tầu thì dẩy em xuống vơi bác nhé
Éc mấy bác định nhảy 13.x ah, teget bao nhiêu mà nhảy sớm thế. Tui dự =<15 có hok :21:

Status
Not open for further replies.
Back