Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
mg mà nhồi thì cứ teen mà tốc váy nghịch thôi :36:coi chừng bị hỏa mù của mấy ông kẹ
hình như bác @HOANGLINH đi công tác nên quên cái hẹn bữa trước
chị chả quan tâm
kẹ cũng cần ăn
nếu bắt đc nhịp thị trường thì lên tiền
ko thì nhìn uất ức trend mà than giời
Tuần sau lại vào ngó xem các e làm ăn ra sao, thù vui tao nhã của chị là vào VC chém ró khi ngoài kia nắng vỡ đầu

xong xuôi rồi thì lại quay ra nói chiện cho xôm cửa nhà mừ :21::21::21:
mà e cứ nhảy xổ ra vắt khăn vào mồm là seo nhỉ :13::13:
Thấy VC hay ở chỗ , rất tình củm , thù dai hận sâu , đồng chí nào cũng lăm lăm dao găm trong mình , hở sườn là đâm ngay . Ân oán tích tụ , off iếc chắc liệt lắm :21:
đúng vào giờ nghỉ anh @Cdg nổi lênh bấm triệu triệu cái like, anh đúng là Như Lai Thần Chưởng của ae VC. Tks anh nhiều, may quá mình chơi sân VC chứ sân VF thì tháng nào cũng rinh được áo phông về nhà :4::4::4: ( SR cho mình chém tý gió, HN nắng quá nước bốc hơi hết, chỉ uống beer mới đỡ khát thôi :cungly::cungly: mà mình lại cấm ae bia rượu trong h giao dịch thị trường )
Nhìn lại giao dịch sáng nay, quả là hàng húc hoắc, túc tắc, tút tắt xanh ngăn ngắt thật
Điểm nhồi quá hợp lý, khi MG tháng mới quý mới lại thênh thang rộng cửa :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
:21:
:41:
:botay:

Thấy VC hay ở chỗ , rất tình củm , thù dai hận sâu , đồng chí nào cũng lăm lăm dao găm trong mình , hở sườn là đâm ngay . Ân oán tích tụ , off iếc chắc liệt lắm :21:
Tôi ghét/căm nhất ông/bà nào gọi đồng chí đấy
1 lần nữa là ban nick đó nha :114:
Nóng quá trưa không ngủ được hay sao mà post nhiều thế, lật mỏi cả tay :21:
sợ ngủ quên ko đớp hết lệnh anh Chim ợ

đúng vào giờ nghỉ anh @Cdg nổi lênh bấm triệu triệu cái like, anh đúng là Như Lai Thần Chưởng của ae VC. Tks anh nhiều, may quá mình chơi sân VC chứ sân VF thì tháng nào cũng rinh được áo phông về nhà :4::4::4: ( SR cho mình chém tý gió, HN nắng quá nước bốc hơi hết, chỉ uống beer mới đỡ khát thôi :cungly::cungly: mà mình lại cấm ae bia rượu trong h giao dịch thị trường )
Nhìn lại giao dịch sáng nay, quả là hàng húc hoắc, túc tắc, tút tắt xanh ngăn ngắt thật
Điểm nhồi quá hợp lý, khi MG tháng mới quý mới lại thênh thang rộng cửa :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
Hum qua em vừa khóc xong (cảm ơn chị đã động viên!) giờ mới dám xem bảng, hum nay T3 hàng về không chết... Là đúng bài anh Cuoi Vo :cungly:
Luc 9 người 10 ý là lúc chợ xôm nhất... kaka
Bank càng sợ càng lên, càng lên càng sợ.

Status
Not open for further replies.
Back