Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nói ra thì mất lòng nhau, nhưng không nói thì thấy bứt rứt trong lòng. Em xin lỗi trước, nói một câu rồi chuồn:
- Cator tạo đỉnh lần này: Cặp Colaido + Satthu cùng nắm tay nhảy múa, thay cho cặp cũ đã mất tích :rss_small::sorry:
plan tiền của chị 3 năm 2014-2016, xác định chơi cmn 1 mình 1 chợ rồi e
nên chị chả có chuyện nắm tay ai nhảy cùng hết
Kịa mị a cái cator phò của e

Đây là trò chơi xác xuất bác ơi, lúc đúng lúc sai mục tiêu cuối cùng là ko để mất tiền và kiếm được tiền là được!:4:
làm tiền là mục tiêu, sau khi chọn vị thế ổn ổn thì mò lên chém ró phần phật chẳng qua là khoái xem các bạn iu ứng xử với Market ra sao. Chớ đợi chờ tích phưn free, cmt ảo lòi rồi set up thì có mà suốt ngày đi hốt rác đổ bô hử :4:
@tungneu : market đổi nhịp thở đương nhiên các bạn phải uyển chuyển xoay sở, xong xuôi thì mới lên chém chứ ngày nào cũng chém nhiệt chỉ 1 giọng thì:
1/ hàng ngâm trong sh it chưa lên khỏi cống rãnh
2/ paper trade
Chứ các TAer hay FAer chính hiệu con nai vàng họ khiến mình Tôn trọng lắm vì họ rất chất, nhìn vào Market họ nói ra cái điều gì thì luôn có sự cân nhắc

Dạ, thầy cứ yên tâm nhảy ạ! Em mới phát hiện ra hôm nay thôi, còn phải đợi kiểm chứng. Bao giờ Market đi tầm chục điểm thì confirm. Bởi lẽ, Chị Colaido đại diện cho Bank + Chứng, Thầy Sát thủ đại diện cho Bấlát động. Nếu Market mà đi ngược cả hai, thì đương nhiên đỉnh sẽ lập.
Ps: ý nghĩa cator là thế, không có ý gì tiêu cực ! :1:
đồ xỏ lá :38::38::38:

Không phải chạm kháng cự là bán, mà chạm kháng cự, vol tăng rồi điều chỉnh 2 phiên, em cứ xem các bài phân tích khi nó chạm 580 cách đây tầm 3 tuần là biết,Log trong rum nó vẫn ghi lại đều đều đấy, và điêu chỉnh đấy xem các bác TA có bảo bán vì thị trường sắp đi về nơi xa không.có một điều là trí nhớ anh rất tốt nên các bác trên này chém như thế nào anh đều nhớ gần hết từ đầu tháng 5 đến giờ:1178:. Nên cái nào đang có lỗi thì phải sửa, TA ,FA bị sai vẫn phải quay lại đọc tiếp, ai cũng vậy thôi, tất cả cao thủ ở bên mẽo vẫn thường bị market cho việt vì hoài mà :1:
Hihi, thế bác k biết VC trở...."vị thế" nhanh như bàn tay à :24::24::24:

bank anh Thắng thì sao chị Cỏ?
bạn Convitcon hỏi BVH hay GMD, có nói j về bank đâu
Gần 8 tháng nay trên VC các bạn liên tục cập nhật về banking, nhịp nào lên , hay tấn, hay lùi đều có cmt đầy đủ. Nếu e đã có sẵn í tưởng, kế hoạch hay sự lưu tâm thì e không hỏi như vậy, còn hỏi như vậy là e ko folow bank nên khó để nói về 1 cái lưng chừng lắm.
p/s: mà chị còn ko biết bank a Thắng là nói về con bọ nào nữa kia :115::115::115:

làm tiền là mục tiêu, sau khi chọn vị thế ổn ổn thì mò lên chém ró phần phật chẳng qua là khoái xem các bạn iu ứng xử với Market ra sao. Chớ đợi chờ tích phưn free, cmt ảo lòi rồi set up thì có mà suốt ngày đi hốt rác đổ bô hử :4:
@tungneu : market đổi nhịp thở đương nhiên các bạn phải uyển chuyển xoay sở, xong xuôi thì mới lên chém chứ ngày nào cũng chém nhiệt chỉ 1 giọng thì:
1/ hàng ngâm trong sh it chưa lên khỏi cống rãnh
2/ paper trade
Chứ các TAer hay FAer chính hiệu con nai vàng họ khiến mình Tôn trọng lắm vì họ rất chất, nhìn vào Market họ nói ra cái điều gì thì luôn có sự cân nhắc
:21:
Hôm nay nói chuyện hay thế ... Nhột ối người lắm mồm ... :113:

đúng vào giờ nghỉ anh @Cdg nổi lênh bấm triệu triệu cái like, anh đúng là Như Lai Thần Chưởng của ae VC. Tks anh nhiều, may quá mình chơi sân VC chứ sân VF thì tháng nào cũng rinh được áo phông về nhà :4::4::4: ( SR cho mình chém tý gió, HN nắng quá nước bốc hơi hết, chỉ uống beer mới đỡ khát thôi :cungly::cungly: mà mình lại cấm ae bia rượu trong h giao dịch thị trường )
Nhìn lại giao dịch sáng nay, quả là hàng húc hoắc, túc tắc, tút tắt xanh ngăn ngắt thật
Điểm nhồi quá hợp lý, khi MG tháng mới quý mới lại thênh thang rộng cửa :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

đúng vào giờ nghỉ anh @Cdg nổi lênh bấm triệu triệu cái like, anh đúng là Như Lai Thần Chưởng của ae VC. Tks anh nhiều, may quá mình chơi sân VC chứ sân VF thì tháng nào cũng rinh được áo phông về nhà :4::4::4: ( SR cho mình chém tý gió, HN nắng quá nước bốc hơi hết, chỉ uống beer mới đỡ khát thôi :cungly::cungly: mà mình lại cấm ae bia rượu trong h giao dịch thị trường )
Nhìn lại giao dịch sáng nay, quả là hàng húc hoắc, túc tắc, tút tắt xanh ngăn ngắt thật
Điểm nhồi quá hợp lý, khi MG tháng mới quý mới lại thênh thang rộng cửa :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
mg mà nhồi thì cứ teen mà tốc váy nghịch thôi :36:coi chừng bị hỏa mù của mấy ông kẹ
hình như bác @HOANGLINH đi công tác nên quên cái hẹn bữa trước

Status
Not open for further replies.
Back