Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
thằng VNI nó điều chỉnh kiểu sideway up, làm bà con nhìn mã hãi hùng chị nhỉ :102:.
lý do theo e: tiền nhiều + tin support kinh khủng quá
Tiền tây nó cứ ném ròng vào thì những tư duy lối mòn trade theo TA đến kháng cự là bán thì từ cái nến đảo chiều ngày 19.5 đa phần các sys mình thấy bị loạn chưởng hết . Đợt này anh vú = làm quá ổn sau bao nhiêu năm làm mất lòng tin nhà đâu tư rồi nhưng với cách ban hành thì anh ấy ghi điểm khá cao cho nhà đầu tư ngoại rồi:1178:

Chém gió là chính thôi bác ơi, chứ lo lắng gì , giờ nó qua cái thời nhìn người bên cạnh để đầu tư rồi :D. Hôm nay có mây mù hay PK âm nữa không bác :D
Đành phải nói với bác. Không nên nói như thế này. Mọi người đưa nhận định của mình lên để ae tham khảo, đặc biệt là những nhận định kèm theo phân tích nghiêm chỉnh như bác Chim, thầy xBuu là rất hữu ích. Sao bác cứ có cái kiểu cạnh khóe thế nhỉ?

Đành phải nói với bác. Không nên nói như thế này. Mọi người đưa nhận định của mình lên để ae tham khảo, đặc biệt là những nhận định kèm theo phân tích nghiêm chỉnh như bác Chim, thầy xBuu là rất hữu ích. Sao bác cứ có cái kiểu cạnh khóe thế nhỉ?
Cạnh khóe gì bác :-s bác không thấy mình chỉ nói chém gió mà :D. Và để xem các bác ấy đem con ma nào ra dọa nữa không chứ 1 tháng nayem thay bỉm liên tục mà , các Idol của bác dọa từ hồi VDV 530 , Mây mù 550 và PK âm từ 580 đên tây bây giờ mà :1178:. Hay cả luật tâm linh đi về nơi xa cho cả tháng nữa. Còn em thì vẫn thấy các Idol của bác là xuất sắc mà chỉ thỉnh thoảng chém gió phản biện tý cho vui cửa vui nhà thôi :banana105:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back