Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
thấy cái gì hợp với vị thế của e thì e dùng :24::24::24::24::24::24:
thôi ko đùa, nói nghiêm túc thì những cái gì mà e đọc xong thấy hợp để sử dụng thì e dùng, cũng ko nhất thiết là toàn bộ EW mà chỉ là một phần, tính chất quan trọng nhất của EW theo e là tính cycle, dow theo cũng là cycle, ichi cũng là cycle, gann e chịu vì đọc ko hiểu gì...
nhưng mấy cái này, khi người dùng phát triển lên đều hướng tới việc dự báo đỉnh/đáy và bắt đầu đặt ra cả loạt các thể loại mô hình này khác, những cái đấy thì nó mới sinh ra các loại kịch bản và gây nhiễu. Thế nên e mới nói là cái gì hợp thì e dùng :cungly:

Đúng rồi, cứ để cái ví của mình nó phán xét thôi, chém gió tung giời mà cuối năm lại ngậm ngùi biết thế thì ngại lắm :4:
Em thích câu cuối . Vẫn theo chỉ tiêu, nhặt từng đồng còm , gom góp anh ạ . Chờ cơ hội lại margin phát xong lại nghỉ khỏe .
Uptrend kiểu gì mà nhạt thế , gần 2 chục phiên cứ thoi thóp :24:

Em thích câu cuối . Vẫn theo chỉ tiêu, nhặt từng đồng còm , gom góp anh ạ . Chờ cơ hội lại margin phát xong lại nghỉ khỏe .
View attachment 1301
Anh em mình cứ cày sâu cuốc bẫm, nhẹ nhàng vun trồng đẩy xe hàng thôi, không nhìn sang vợ thằng hàng xóm nhỉ :24:

View attachment 1301
vì giai đoạn tt điều chỉnh với VNI là từ 02/06, còn HNX là 16/06. Nhưng độ nén tới tầm rồi, nén nữa là sẽ gẫy trend, các loại phân kỳ sẽ thành hiện thực. MMs mà cứ quá mù là ra mưa đấy.

Status
Not open for further replies.
Back