Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Làm sao có ln từ bò nhanh thế bác ??? Nuôi từ khi nào ; đầu ra đã phân phối cho ai ?
Em đọc chart là chính . Cũng kỳ vọng HAG hit 23-25 nhưng ko có thông tin vì mình nhỏ lẻ đầu tư case như VNM an tâm hơn
Lại nói chuyện VNM, @skynel thấy nó hoàn thành cái Form W trên chart tuần như đợt trắc nghiệm lần trước chưa :)

Lợi nhuận của quý 2 và có hoạch toán lợi nhuận của bò thịt vào rồi:). Muốn biết chi tiết nuôi khi nào thì mời cụ vào đây nghiên cứu nhé :http://f319.com/threads/t200-hag-dom-hoa-ket-trai-t1000-hag-vnm-x-2-that-khong-the-tin-noi.627161/ :1178:. Thấy cụ có bài viết bên VF dùng TA phân tích HAG mà câu hỏi như ở trên mây ấy , làm cốc bia cho tỉnh lại nhé:yahoo_108:
Thì thế [emoji13] đọc chart giống như nhìn hotgirl phán "ngon" nhưng có xơ múi đc miếng nào đâu ạ . Cơ bản em thấy ko an tâm với mô hình kinh doanh của bác Đức lắm nên ko theo . Cứ đà này sẽ phức tạp ngang MSN ; tổ chức còn ngại định giá nữa là nhỏ lẻ .

Thì thế [emoji13] đọc chart giống như nhìn hotgirl phán "ngon" nhưng có xơ múi đc miếng nào đâu ạ . Cơ bản em thấy ko an tâm với mô hình kinh doanh của bác Đức lắm nên ko theo . Cứ đà này sẽ phức tạp ngang MSN ; tổ chức còn ngại định giá nữa là nhỏ lẻ .
Nhỏ lẻ chọn CP có FA lành mạnh và dễ hiểu mà chơi, phức tạp quá thì bỏ :) không ăn phở bò thì ăn phở gà, hủ tiếu...

Lại nói chuyện VNM, @skynel thấy nó hoàn thành cái Form W trên chart tuần như đợt trắc nghiệm lần trước chưa :)
Để tối em xem lại . Em đánh giá VNM ko quá hấp dẫn so với 1 số cp đang bị định giá thấp hơn giá thị trường nên ko xem. Có 2 dạng :
- cp dưới giá trị của nó
- cp dưới giá tt ( tt lên sao con tốt thế nài chưa lên ; tổ sư nó [emoji23] )
Vế đầu dành cho người đầu tư chân chính
Vế sau nhẹ hơn nhưng phải tư duy kỹ hơn nhưng đỡ phải tính toán hơn .

Để tối em xem lại . Em đánh giá VNM ko quá hấp dẫn so với 1 số cp đang bị định giá thấp hơn giá thị trường nên ko xem. Có 2 dạng :
- cp dưới giá trị của nó
- cp dưới giá tt ( tt lên sao con tốt thế nài chưa lên ; tổ sư nó [emoji23] )
Vế đầu dành cho người đầu tư chân chính
Vế sau nhẹ hơn nhưng phải tư duy kỹ hơn nhưng đỡ phải tính toán hơn .
Đồng ý. Vế đầu dành cho các bác FA gộc, ko phải dành cho anh em mình, vế sau thì chăc anh em mình cố được thôi, cứ lấy dăm tiêu chí đơn giản áp vào :)

FA kiểu theo tiêu chí 1 đó thì các FM chắc phải đi doanh nghiệp mới nắm tạm đủ thông tin, yếu như em thì chỉ biết chút qua BCTT và thông tin dự án trên web là hết. Nếu lười quá thì cứ cổ phiếu đầu ngành rồi kết hợp với TA cũng tạm ổn. Định giá để cho các Tay to làm là được rồi .

Lợi nhuận của quý 2 và có hoạch toán lợi nhuận của bò thịt vào rồi:). Muốn biết chi tiết nuôi khi nào thì mời cụ vào đây nghiên cứu nhé :http://f319.com/threads/t200-hag-dom-hoa-ket-trai-t1000-hag-vnm-x-2-that-khong-the-tin-noi.627161/ :1178:. Thấy cụ có bài viết bên VF dùng TA phân tích HAG mà câu hỏi như ở trên mây ấy , làm cốc bia cho tỉnh lại nhé:yahoo_108:
Hag: TA ngắn hạn hoàn thành mẫu hình bearish ab=cb, Bat... Phân kỳ CCI, tóm lại về TA xấu, về rumor analysis thì tin ra là phắn....
Vài lời thuần học thuật, không có tí lợi ích, tình cảm cá nhân ở đây :1: tham khảo dzui nha

Hag: TA ngắn hạn hoàn thành mẫu hình bearish ab=cb, Bat... Phân kỳ CCI, tóm lại về TA xấu, về rumor analysis thì tin ra là phắn....
Vài lời thuần học thuật, không có tí lợi ích, tình cảm cá nhân ở đây :1: tham khảo dzui nha
TA của bác thật là bá đạo =)). FA còn bá đạo hơn nữa :banana105::banana105::banana105:

thế bác muốn học hỏi gì ở cụ chim ạ ? :106:
nếu cụ ý mà share là nên nhận ngay :1: nói thật đấy
không biết bao giờ có thể thoải mái off với các cụ lão làng VC nhỉ ????:17:

off cái, đi làm bài tập phát, lâu lắm rồi không nộp bài cho Thầy Market :4:
dạo này ideas xuất hiện khắp nơi :21: loạn chưởng qúa ...
bác ko chịu đi đấy chứ, e ko biết gì, vẫn đi off với lão làng VC suốt đấy thôi. Tầm thượng thừa ko xuất hiện trở lại thì e ko biết, chứ cơ bản đương đại thì các bác đấy cũng đâu có bí hiểm quá.
Như a @chim_non cũng phải nhậu mấy lần rồi mà toàn say trước a ấy nên chưa có cơ hội làm cái việc ấy :20:

:1::1:
ô thank you, ngay và luôn đi.
Ha ha.... Chưa ngay được.... Cơ mà sư phụ không nêu yêu cầu cụ thể sao biết cái nào hạp với sư phụ ?
bác ko chịu đi đấy chứ, e ko biết gì, vẫn đi off với lão làng VC suốt đấy thôi. Tầm thượng thừa ko xuất hiện trở lại thì e ko biết, chứ cơ bản đương đại thì các bác đấy cũng đâu có bí hiểm quá.
Như a @chim_non cũng phải nhậu mấy lần rồi mà toàn say trước a ấy nên chưa có cơ hội làm cái việc ấy :20:
Uhm, chắc bữa nào tham gia ọp mí được :1:

Em nạy thầy 3 nạy.
@ngamison: thầy đừng tin, anh em VC HN quen biết nhau ngoài đời nên nhiều khi đùa hơi quá, em còn thua họ nhiều đấy. :)
3 ngày 1 trận nhỏ, 5 ngày 1 trận to to rượu chè cafe đủ cả
anh e gặp nhau, lần nào cũng khai ra món mới
Thứ 6 vừa rồi ae chúc mừng MinhLe lên phó phòng tích phưn VPBS
Achim thấy các e VC thế hệ mới dàn hàng ngang tiến lên ngon ngon ko ????

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back