Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Có 1k SHS mua giá 7 lúc PCT bảo là TT xấu, cuối h bán ce 9.3 được chưa PCT ơi. Lạ thật lúc nào cũng thấy xấu là sao.
E có khẳng định gì đâu ... e chỉ nói không tích cực ... sector xoay vòng thì ai giỏi vẫn ăn ... ví dụ như bác là giỏi vì mua 7 bán 9.3 , cứ có tiền là được quan tâm TT chung làm gì :D
Như FLC của a Q còi đang xanh 8.9 nhưng tí nữa nó bán bay 8.8 đó ... e bình luận kiểu vậy , còn T3 thì e k biết :D

Em không hô hào anh em múc, vì em cũng ko cầm nhiều cổ CK - có mỗi SHS với bác Lý (mà nó ko phải hàng núm rơi). Nhưng tin nới room ra thì về trung hạn thị trường sẽ bớt rủi ro. Sang tháng 7 bác tổng sang báo cáo anh OBM là thị trường điệp.

Thật ra có nới Room theo em cũng không quan trọng, cùng lắm là được 1-2 phiên thôi, bởi vì hầu hết đại đa số các cp đều còn "dư" một đống room, đợi xem tình hình thế nào bác ơi, quan trọng là có bao nhiêu Xiền và đang ở đâu???, không lại leo đọt :4:
Thì e đã nói rồi ....thằng đang hết room mới có thể ngon :D mà nới cái éo gì đâu ... lại lùa gà , cái lọ lại đời cái chai :D Hom nay không xanh thì cuối phiên lại úp sọt nhau :D Hi vọng để rồi thất vọng mà :D
Nhưng e công nhận năm nay TT đánh rất hay ... rất khó rời xới bạc được ,ai chốt xong cũng canh me vào lại ... rất hay :D

"Kỹ thuật nới room cho nhà đầu tư nước ngoài theo cơ chế mới mà Chính phủ vừa phê duyệt khác với quy định hiện hành. Thay vì cào bằng một mức room như quy định hiện hành, quy định mới mở room theo từng ngành, lĩnh vực cụ thể."

Nhịp này chứng khoán hưởng sướng , PV ăn đập ... chung kết mỗi Bank là ổn định - sự thật là như thế :D
Sao CTG nó tranh thủ phang kinh nhỉ :D cơ cấu sang chứng khoán ah :D

E nói thật là TT kiểu này bọn sọc nó mở trạng thái dần được rồi ... không cần quyết liệt nhưng cứ phang dần là ổn ... đặc biệt con nào đang neo giá cao :D

anh Q quá giỏi, vừa chốt vừa phát hành giấy lại niêm yết ngay trong vòng 1 tháng
hàng về, bà con bán thấy có lãi
cung - cầu đang nhịp nhàng quay đều hàng trăm tỷ/phiên
Bái phục.
Đội lobby của a ấy hoạt động cả ngày lẫn đêm Cô ah!

Status
Not open for further replies.
Back