Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
đọc lướt qua cmt thấy mỗi chữ SAM to, click mua ko khớp --- hóa ra đang nghỉ giữa giờ. Đọc lại cmt thong thả hơn, may vật :21:
:24::24::24::24::24:

đang mùa bão biển đông, nó đem ra tạo sức ép, biết đâu chú SAM lại bảo mày ko phải sợ, mở rom ra, a bơm cho mày mấy tỏi obama, mày cứ lo bơm vào ck đê. Thế thì có phải là dân chứng lại lồi mồm ko :24:.

vừa vào hàng thấy các cao thủ VC đều bảo tút tắt tút tắt bán, bác thì bảo sút thẳng vào đầu thằng xung phong. thôi, em đi tự kỷ đây. bụng bảo dạ là đừng nhìn bảng điện nó lừa phỉnh mà tay nó vẫn ấn enter buy mới đau em. :dap:

vừa vào hàng thấy các cao thủ VC đều bảo tút tắt tút tắt bán, bác thì bảo sút thẳng vào đầu thằng xung phong. thôi, em đi tự kỷ đây. bụng bảo dạ là đừng nhìn bảng điện nó lừa phỉnh mà tay nó vẫn ấn enter buy mới đau em. :dap:
Sao các cao thủ đó lại có hàng để chốt lãi lúc tăng trong khi mình mới vào hàng. Mình học cái này đó bác.

họ nằm mật phục 1-2 tuần nay ròi
7-10% là đc 1 kỳ tiết kiệm

Status
Not open for further replies.
Back