Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nên chọn những cổ đang tích lũy và sắp chạy thì tốt hơn Rùa nhở, chờ điểm nổ là vụt. Every dog has his day.
bác xem cho em con Vip thế nào mới. tích lắm rồi. mà chưa thấy sắp chạy gì cả,
hay là bác đang son dón tay ủng hộ lô 10 cổ giải vía cho em va bác bò với

Bác cứ đùa! cả đời dân chứng các thể loại chỉ mong biết được cổ nào sắp chạy để nhảy vào nhưng hiềm nỗi quá khó.
Vâng, khó nhưng không phải là không thể. Ý mình nói chọn ở đây là quan sát các mã đang tích lũy theo TA (kênh giá, mô hình, vol, cầy tơ...), quan sát khác với mua (dù ai thích/chịu được rủi ro cao có thể dò đường). Giả sử quan sát 10 con, có 1-2 chú nổ như ý theo mô hình đẹp thì vào. Kiểu này cậu Tuấn Minh và Rùa hay chơi nhất.
Tất nhiên, để lên danh sách các cổ theo dõi thì có tiêu chí riêng, cũng tựa như bác có tiêu chí FA vậy thôi.

Vâng, khó nhưng không phải là không thể. Ý mình nói chọn ở đây là quan sát các mã đang tích lũy theo TA (kênh giá, mô hình, vol, cầy tơ...), quan sát khác với mua (dù ai thích/chịu được rủi ro cao có thể dò đường). Giả sử quan sát 10 con, có 1-2 chú nổ như ý theo mô hình đẹp thì vào. Kiểu này cậu Tuấn Minh và Rùa hay chơi nhất.
Tất nhiên, để lên danh sách các cổ theo dõi thì có tiêu chí riêng, cũng tựa như bác có tiêu chí FA vậy thôi.
Bác cứ đùa! cả đời dân chứng các thể loại chỉ mong biết được cổ nào sắp chạy để nhảy vào nhưng hiềm nỗi quá khó.
tiêu chuẩn FA của bác loại các cty tư nhân từ vòng gửi xe thì trên sàn còn bao nhiêu cp nữa (tự bịt 1 mắt); trên sàn còn bao nhiêu cp nữa đâu, rổ này be bé dễ lựa mà, còn cp đó có chạy hay ko lại là chuyện khác :106:

vừa ngó dự báo thời tiết, HN vẫn được dự báo mưa tiếp hôm nay do tác động sót lại của bão. Nhưng từ sáng tới giờ đi làm e ko phải mặc áo mưa rồi.

tiêu chuẩn FA của bác loại các cty tư nhân từ vòng gửi xe thì trên sàn còn bao nhiêu cp nữa (tự bịt 1 mắt); trên sàn còn bao nhiêu cp nữa đâu, rổ này be bé dễ lựa mà, còn cp đó có chạy hay ko lại là chuyện khác :106:
Tiêu chuẩn của mình còn loại các công ty phức tạp quá,số liệu lằng nhằng đọc mãi không hiểu.

@TTN bác có để ý đến các bác kỳ cựu trên này cùng lúc chơi theo nhiều phong cách khác nhau: có mã chơi y như bác nắm giữ rất lâu, có mã chơi theo nhịp, có mã chơi siêu ngắn T+.

Status
Not open for further replies.
Back