Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
đóng bảng lại đưa con đi tắm biển đi em, giao dịch kiểu này không hợp với e đâu - xem nhiều lại bấn loạn.
Cám ơn chị nhắc nhở. em vừa về rồi chị, em có gì nữa đâu chị ơi
2 tháng rồi em thử nghiệm mua 6 mã. cứ mã nào đạt target thì chôt . nhồi thêm vào các mã còn lại chưa chạy.Tuần trước out phần lớn. giờ còn 2 mã cuối, ngứa tay mua thêm tí một.
chỉnh mạnh cũng là cơ hội để vào lại. nhưng em chưa kết được mã nào

bác cứ thử đi, nếu ko còn muốn lên VC đọc cmt hay tán nhảm nữa thì cũng mừng cho bác
chứ mình biết nh người muốn rời xa lắm mà tình lưu luyến vườn đào bạn hữu khiến họ lại quay về :16::21:
Vui thì vui thật,nhưng đôi khi thấy mất thời gian quá.Dạo này có khi mấy ngày không ngó diễn đàn.Ngày trước mình cũng tham gia nhiệt tình ở box giáo dục WTT,rồi cũng bỏ hẳn gần 1 năm rồi.

585 chính là cáp Gap trên nến tuần (Close tuần cũ vs Open tuần mới), 582 là support vs số tròn 580 :1:
Giờ này mấy mốc support mang tính chất minh họa thôi bác ... kiểu này này thì trời mưa dầm dề , núp ở nhà cho khỏe :D ăn ngủ hưởng thụ thôi ... ra đường không ướt ít cũng ướt nhiều :) Tính ra các trader cũng có hơn 1 tuần giao dịch với các deal hòa và lõm nhẹ ... đây cũng là tín hiệu để ae dừng trade lai mà chưa cần biết đúng or sai :D

Giờ này mấy các mốc support mang tính chất minh họa thôi bác ... kiểu này này thì trời mưa dầm dề , núp ở nhà cho khỏe :D ăn ngủ hưởng thụ thôi ... ra đường không ướt ít cũng ướt nhiều :)
Đồng ý luôn, cụ Phá anh minh thần võ, nhất thống 02 sòng :113:. Em quan sát dòng tiền nó chạy thế nào ạ, hình như lại vào chứng !

Vui thì vui thật,nhưng đôi khi thấy mất thời gian quá.Dạo này có khi mấy ngày không ngó diễn đàn.Ngày trước mình cũng tham gia nhiệt tình ở box giáo dục WTT,rồi cũng bỏ hẳn gần 1 năm rồi.
vì tâm trí và hứng thú đặt vào chỗ khác rồi, nếu đến 1 ngày ngay cả việc chính tay phải kiếm cơm canh rau hàng ngày còn hờ hững thì bác sẽ phải nghiêm túc hơn với ck.

Status
Not open for further replies.
Back