Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.

Giọng e này vừa ngọt vừa mê đắm
lời em hát như rót mật vào tai quyến rũ vô cùng
Nghe tiếng thở mà mình cũng muốn theo em đi thật là xa
--------
Chúc cả nhà cuối tuần thư giãn vui vẻ ,:1:

Last edited:
lâu lắm rồi không folow nữa vì bận công việc chính. Một thời quay lại diễn đàn thì anh Win yêu người xưa quá mà quên rằng thời gian làm oxy hóa ST chứ nên chẳng log nick được. Nay thử vào lại thì được chấp nhận ... cũng bùi ngùi nhớ lại những người bạn xưa. Có lẽ chị là người đi cùng Currency này lâu nhất ấy nhỉ

lâu lắm rồi không folow nữa vì bận công việc chính. Một thời quay lại diễn đàn thì anh Win yêu người xưa quá mà quên rằng thời gian làm oxy hóa ST chứ nên chẳng log nick được. Nay thử vào lại thì được chấp nhận ... cũng bùi ngùi nhớ lại những người bạn xưa. Có lẽ chị là người đi cùng Currency này lâu nhất ấy nhỉ
đúng vậy, cho đến bây h 30 mems đầu tiên tháng 12/2006 ấy còn mỗi chị online
em có khỏe không ??? đời sống có vui không

đúng vậy, cho đến bây h 30 mems đầu tiên tháng 12/2006 ấy còn mỗi chị online
em có khỏe không ??? đời sống có vui không
Em vẫn khỏe và yêu đời, chỉ mỗi xa trading thì lòng bớt thắt thỏm :3:
Ngọn gió nào đưa @simtim quay lại VC thế này?
Sim ko còn nuôi tôm nữa à:4:
Anh locke vẫn còn nhớ hen, nghỉ tôm rùi. Anh vẫn trading đều tay nhỉ

Trade thì vẫn đều và vẫn nhớ mỗi lần @simtim xuất hiện thì thị trường sẽ có sự thay đổi lớn. Một là thiên đàng hai là lụi tàn:4:
Market dễ có correction nhưng chẳng vì thế mà cho là do ST xuất hiện nha. Đôi khi sự tình cờ nhưng lại gắn liền với cái đã cho trước đó, dù 10 lần xảy ra 1 nhưng nếp nhăn ghi nhận sự kiện gần nhất và sự kiện dễ nhớ nhất :13:

Market dễ có correction nhưng chẳng vì thế mà cho là do ST xuất hiện nha. Đôi khi sự tình cờ nhưng lại gắn liền với cái đã cho trước đó, dù 10 lần xảy ra 1 nhưng nếp nhăn ghi nhận sự kiện gần nhất và sự kiện dễ nhớ nhất :13:
Hi màu tím.

Có màu tím xuất hiện thì tuần sau chắc tím suốt cả tuần. :26:

Status
Not open for further replies.
Back