Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ăn tục nói phét tí các bác ak, theo sys cùi của em thì VCB+BID tạo đỉnh rồi 2 con này giờ chỉ làm nhiệm vụ điều tiết thị trường thôi
MBB+CTG+EIB 3 con này theo em sẽ tăng 7-10% nữa, triển vọng nhất là chú MBB với cái giá target 16.x-17

cái bánh này là vẽ tổng cổ lưu hành hả em
khồng, c ko check, c nhìn TT và luận thoai, hehe...đi bảo đứa lười check datas. quên nhé, haha...
nếu e muốn recheck nhận định của c thì e check thoai. :21:
ok chỉ là chia sẻ quan điểm cá nhân.
p/s: à e bị lây tính a KK, đại tỷ u40 chưa xưng chị kiu em ngọt thế :21:

ok chỉ là chia sẻ quan điểm cá nhân.
p/s: à e bị lây tính a KK, đại tỷ u40 chưa xưng chị kiu em ngọt thế :21:
hì...FA thì cần datas, TA cần charts, đọc vị TT thì có bảng điện. bảng điện thì ai mà ko có :D
thui cho làm chị đê, đủ giừ lắm rùi, haha... :D nếu ko cho thì lại làm....em, no bờ rốp :21:

- Dầu là PGS, PVC
- Đất là SCR, HQC
Cuối ngày ngồi xem lại, họ đúng, Cào sai Dát idol ơi...thị trường đang sideway, khi nài phá mốc thì mới xem trụ, ý kiến cá nhân là thế ?!
lâu rồi ko ghé dzô sàn HA cào ới; bên đó máu qua, dát ko chịu nỗi nhiệt :21:

cơ mà ko hiểu đoạn "họ đúng, Cào sai... ...thị trường đang sideway, khi nài phá mốc thì mới xem trụ,"
ai đúng? phá mốc nào? trụ nào? vại cào huynh :106:

lâu rồi ko ghé dzô sàn HA cào ới; bên đó máu qua, dát ko chịu nỗi nhiệt :21:

cơ mà ko hiểu đoạn "họ đúng, Cào sai... ...thị trường đang sideway, khi nài phá mốc thì mới xem trụ,"
ai đúng? phá mốc nào? trụ nào? vại cào huynh :106:

Những người lao vào múc giá xanh, họ đúng, vì họ múc trước khi ra tin trên báo mạng. Cào sai là vì cứ nghĩ nêwbie bị dụ lên đọt vì tham![emoji17]
Mốc trên của VNI hiện tại là 585, mốc dưới là 570. HNX, mốc trên là 89, dưới là 86. Oánh bay các mốc này Cào mới nhìn trụ Dát idol ơi.[emoji4]

Những người lao vào múc giá xanh, họ đúng, vì họ múc trước khi ra tin trên báo mạng. Cào sai là vì cứ nghĩ nêwbie bị dụ lên đọt vì tham![emoji17]
Mốc trên của VNI hiện tại là 585, mốc dưới là 570. HNX, mốc trên là 89, dưới là 86. Oánh bay các mốc này Cào mới nhìn trụ Dát idol ơi.[emoji4]
đậm: hnay có cri news gì cào ới? TA là TA, everything phản ánh dzô bảng vs chart rồi; sao lại chart rồi news tá lả ở đây.
e lại thường xét trụ (chủ yếu top 20 vốn hóa) rồi mới nhìn đến index.

đậm: hnay có cri news gì cào ới? TA là TA, everything phản ánh dzô bảng vs chart rồi; sao lại chart rồi news tá lả ở đây.
e lại thường xét trụ (chủ yếu top 20 vốn hóa) rồi mới nhìn đến index.
- PVC là lợi nhuận q2 khởi sắc, như anh chim đề cập vụ 2q lãi 150 tỏi. SCR là chuyén nhượng Celadon 1400 tỏi.
- Cào ba phải mà, Dát idol ơi. Tả pin lù hết á, [emoji1] [emoji1] [emoji1] , vẫn đang học việc nên giấu SYS như mèo giấu...[emoji1] [emoji1] [emoji1] ... Hiện tại, đúng là do may mắn thôi hà, sai là tại SYS cùi...nên hok khoe ra...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
- Cào nhìn dòng tiền trước hết, sau đó mới đến mấy cái khác !!!

Vậy theo a em nào sẽ còn dư địa tăng nhìu nhất!
cách đơn giản nhất là thấy thằng nào chạy sớm nhất, sung lực mạnh nhất thì nhắm mắt đưa trim vào, cứ đoán trước rồi mua thì tới lúc thằng chạy ko phải thằng của mình thì lại mất cơ hội. Mà thật ra, mới ở dạng giả định thôi, chứ ai mà biết được tt nó theo cái kiểu ntn.

- PVC là lợi nhuận q2 khởi sắc, như anh chim đề cập vụ 2q lãi 150 tỏi. SCR là chuyén nhượng Celadon 1400 tỏi.
- Cào ba phải mà, Dát idol ơi. Tả pin lù hết á, [emoji1] [emoji1] [emoji1] , vẫn đang học việc nên giấu SYS như mèo giấu...[emoji1] [emoji1] [emoji1] ... Hiện tại, đúng là do may mắn thôi hà, sai là tại SYS cùi...nên hok khoe ra...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
- Cào nhìn dòng tiền trước hết, sau đó mới đến mấy cái khác !!!
pvc: k biết, toàn nghe đồn
scr: cuối cùng chịu ko nỗi nhiệt phải bán lúa non celadon thì có tốt gì đâu:rss_small:

pvc: k biết, toàn nghe đồn
scr: cuối cùng chịu ko nỗi nhiệt phải bán lúa non celadon thì có tốt gì đâu:rss_small:
Tốt xấu với Cào ko quan trọng, đồn hay thật cũng ko quan trọng nốt...quan trọng là biết tin trước khi lên báo mạng, nhìn cái cách giá chạy thế nào trên bảng, check chảrt...ổn thì thò vào tét...đúng thì oánh, sai thì chạy...[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Sys chưa được hay cho lắm, nên bảo tự tin mà lý giải cho nó logic thì bó tay...ăn may là lý giải hợp lý nhất. Cào chưa theo FA được, nó khó quá so với trình độ hiện tại của Cào...mong Dát idol hiểu cho hen, thế mới gọi là Cào Cào, nhanh nhưng loạn [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Tốt xấu với Cào ko quan trọng, đồn hay thật cũng ko quan trọng nốt...quan trọng là biết tin trước khi lên báo mạng, nhìn cái cách giá chạy thế nào trên bảng, check chảrt...ổn thì thò vào tét...đúng thì oánh, sai thì chạy...[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Sys chưa được hay cho lắm, nên bảo tự tin mà lý giải cho nó logic thì bó tay...ăn may là lý giải hợp lý nhất. Cào chưa theo FA được, nó khó quá so với trình độ hiện tại của Cào...mong Dát idol hiểu cho hen, thế mới gọi là Cào Cào, nhanh nhưng loạn [emoji23] [emoji23] [emoji23]
theo dat google thì tin celadon có từ cuối tháng 2; cho nên việc biết tin trước "họ" là impossible; với cp gd hàng triệu/phiên thì ko cần quan tâm news làm gì cào idol ới.

dat hông có dư máu test nhiều cào ới:20:

theo dat google thì tin celadon có từ cuối tháng 2; cho nên việc biết tin trước "họ" là impossible; với cp gd hàng triệu/phiên thì ko cần quan tâm news làm gì cào idol ới.

dat hông có dư máu test nhiều cào ới:20:
Thì tại Dát idol có SÝS chuẩn rồi, cũng giống như mấy lão làng VC vậy á...đúng barem là bộp...không đúng là thôi... Cào chưa xong cái barem mà... Cào cũng đâu có nói Dát idol phải tét đâu nà...
Trading mang tính cá nhân, ai thích gì thì làm cái ấy, làm sai, market táng cho mấy phát, là biết tự từ bỏ...[emoji1] [emoji1] [emoji1]

Status
Not open for further replies.
Back