Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Oánh theo quý mà ngày nào cũng phải canh bảng với nhìn từng con số sau dấu chấm, dấu phẩy vậy bác??? Em mà như bác thì em book vé ra một bãi biển, nằm đọc sách cho sướng, cuối ngày hoặc cuối tuần mới update số liệu và danh mục cho nó nhàn :4::4::4:
Oánh theo quý nhưng cũng cần phải review để xem dòng nào đang kéo dòng tiền và dòng nào đang điều chỉnh và hết lực đi lên. Còn thời gian thì vẫn lên room chém gió thôi để đỡ táy máy đặt lênh :1178:

Oánh theo quý nhưng cũng cần phải review để xem dòng nào đang kéo dòng tiền và dòng nào đang điều chỉnh và hết lực đi lên. Còn thời gian thì vẫn lên room chém gió thôi để đỡ táy máy đặt lênh :1178:
Lên room hay táy máy lắm, chả thế mà hôm qua được biết anh Chim_non từ chối room skypee của VC. Những lúc không muốn xao lãng thì em thấy đi search sách để nghiên cứu là hay nhất.

:21::21::21:
chúng mình ăn rồi, giờ đến lượt bbs măm, nhỉ :21:

ps: nhận định cũ vẫn ko thay đổi.
lên từ từ thế này ko ăn thua, phải giật 1 phát, mà giật 1 phát tiền vào ào ào thì cash out ko kịp với giá ngon. thôi cứ từ từ trong nghi ngờ vậy. :D
có khi lại thế, nhỉ.

em luận TT thui, chứ ko mua bán gì cả, TT thử sức nđt ghê gớm!

Chắc cũng chỉ neo giữ là chính. Vứn đề là thông điệp của BBs đã phát ra cho nhà đầu toi là........ Không vỡ trận đâu. Các bạn cứ yên tơm mà chiến tiếp.. :24::24:
thông điệp là:...đến lượt anh măm. :D
thui em đi chơi đây, mọi ng tếch xong đi hết rùi, xớ rớ mình lại thành chân rửa chén. :D
GL & GT ACE.

Status
Not open for further replies.
Back