Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
e xin góp cái chart quê mùa
giadau2_zps3a6c8678.png~original
Trong bài em dẫn số liệu nhiều lắm bác dash, đọc xong thấy lo cho ngân sách năm 2014 v ãi ái.
Giả sử mức giá xuất khẩu dầu thô bình quân năm 2015 giảm 20% so với bình quân năm 2014 thì có khả năng tăng sản lượng bình quân lên 20-30% để bù đắp phần hụt không bác?hay là để mặc tự nhiên.

Năm thứ 2 liên tiếp nguồn thu từ dầu thô của Việt Nam sụt giảm.

Tỷ trọng nguồn thu từ dầu thô trong tổng thu ngân sách đã giảm xuống 11%

Có khi sóng Tết năm nay éo có đâu :D

Bà dì em dính 30.000 PVS 46 từ đỉnh đến nay vì được tư vấn là sẽ lên 80 như PVD, chạy như PVD thuở nào:)
Đã khuyên nhiều lần cut loss nhưng không chịu. Mấy ngày nay như người điên loạn:(
Có thằng cháu đánh chứng như thần mà không chịu nhờ vã, lại nghe bọn dẻo miệng:(
cho e tư vấn ké, mùa bctc năm sẽ là cơ hội thoát rất tốt
Trong bài em dẫn số liệu nhiều lắm bác dash, đọc xong thấy lo cho ngân sách năm 2014 v ãi ái.
e cũng lấy data từ customs ra thôi.

Cán cân ngân sách cũng ko hụt mấy đâu (edited); cuối bài cũng đánh giá rồi đấy "mức giảm giá dầu được cho là không ảnh hưởng lớn đến thu ngân sách nhưng sẽ mang lại mức lợi nhuận thấp cho Việt Nam trong các liên doanh khai thác dầu khí hiện tại."

hi hi. hôm nọ có bác chỉ mình rồi, leader đương nhiên nhiều người muốn kết thân. thế nên nếu có thời gian thì các ae biết mình ưu tiên ai trước rồi đoá.
Hạ hoả làm chai bia đi AW. cuối tuần vui mà
beer đê

Con tramy lớn tướng rồi bác nhỉ (từ 2009 đến giờ), giờ tramy cứ vội vàng trưa về thì dứt khoát là cho thằng lớn.:D
em biết mấy bác thấy em tưng tửng nghĩ Trà my. em kg được như chị ấy đâu, cũng kg có họ hàng gì.
trưa nay là em họp bắt đầu một dự án nho nhỏ về văn hoá ( vừa nói lúc nẫy) chứ kg phải về chăm con như chị Tramy lúc trước đâu.
em note post này hôm nay , dự án của em nếu hoàn thành đúng tiến độ thì sẽ công bố vào tối 26 hoặc 27/12 .
lúc đó em sẽ post lại trên này . đó là một tác phẩm chào năm mới.
dù chơi 4R, mà mình kg phải là mình thì cũng kg vui tí nào.

thui Bon out nhé, chúc ACE cuối tuần zdui zdẻ ! P.CT gọi hắn ra chém nhau xong thì quay lại đây nhé, bỏ đi đâu làm gì. Thuôi ae vui vẻ nhé! :emoticon-00167-beer:

có khi PVN đào dầu lên bán với giá này lỗ sặc máu ấy chứ. Lấy dữ liệu bác uyendi là 70USD/thùng thì PVN đang ngập ngọe chứ không đùa

Status
Not open for further replies.
Back