Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Annie nói có vẻ hơi nhẹ nhàng, nhưng tính em nói thẳng nói thật là cách bác PR rất phản cảm. Như annie đã nói, nếu tốt, bác nói 1 lần là anh em hiểu và theo dõi, tốt thì anh em mua, không cần thiết phải ra rả hàng ngày như thế đâu bác. Thành viên VC từ 2011 mà vẫn mang phong cách lùa gà mang lên đây.
ok bác.
Nhưng em nói cho rõ, em không phím hàng lởm để lùa ai cả.
Còn em nói nhiều là quyền tự sướng của em... Em up link cho mọi người tham khảo, cho hết deal em phím. Bác không thích thì thôi vậy.

Volume thị trường giảm kinh khủng quá.
Tăng nhẹ với vol nhẹ thế là ổn roài bác ạ, chứ vol cao hóa ra úp sọt đại pháp, bún chả giữa đường à:4:
Cổ cánh các lại bắt đầu phân hóa các bác nhé, em nào vừa gãy sụp thì hồi lên để test sụp 1 phát rồi... ra đi luôn:dead:
Em nào vừa xé áo thì quay lại lấy cái áo rồi... chạy tiếp ke ke :hes:

ok bác.
Còn em nói nhiều là quyền tự sướng của em... Em up link cho mọi người tham khảo, cho hết deal em phím. Bác không thích thì thôi vậy.
CVT cũng khá lắm. Nghe bác tâm huyết với em nó, em cũng để ý và cho vào waichelist nhưng hiện tại em chưa múc

Tăng nhẹ với vol nhẹ thế là ổn roài bác ạ, chứ vol cao hóa ra úp sọt đại pháp, bún chả giữa đường à:4:
Cổ cánh các lại bắt đầu phân hóa các bác nhé, em nào vừa gãy sụp thì hồi lên để test sụp 1 phát rồi... ra đi luôn:dead:
Nghe siu nhơn bình luận vui vãi...chiều nay busy , ae ném đá mình kinh quá :D

Với volume và market sentiment hôm nay .. e thấy rất tốt , đúng như ý kiến đầu phiên e đưa ... mai sẽ thỉnh thoảng có cú hụp nhẹ với volume cạn ... tuy nhiên vẫn lưu ý " nói không với pennies ":D cứ PVD HVG HPG mà chiến cho e :D

Em thấy nó ít quá thể, chứ ít vừa phải là em mừng.

Em là em vẫn ngại PCT chỉ đạo anh em đánh úp quân giặc, nhưng đi lạc đường ....:D

BTW, con hàng PVD nhà PCT tăng hoành quá làm em giảm ngưỡng mộ PCT đi nhiều, em là em cứ mong PCT chỏ con nào là con đấy phải đi cấp cứu mới đúng bọt (chú giải: đúng bọt - ngôn từ của CT ngày xưa) :D

ok bác.
Em chỉ góp ý thế thôi chứ em không cấm bác được, vì:
"Tất cả mọi người đều sinh ra có quyền bình đẳng. Tạo hóa cho họ những quyền không ai có thể xâm phạm được; trong những quyền ấy, có quyền được sống, quyền tự do và quyền mưu cầu hạnh phúc".

Không hiểu sao annie cũng nói ra rả mà mình không thấy chán nhỉ :D

Status
Not open for further replies.
Back