Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Dài or ngắn thì tùy vào tâm sinh lý. Mà tâm sinh lý của con người nói chung và của P.CT nói riêng nó thay đổi từng giờ nên bài tóan này không có lời giải.... :4:
Bác hiểu e hơn chính e rồi :( chỉ người ngoài mới nhìn thấy rõ hơn người trong cuôc :D

Bạn di chuột vào nick của bạn ở đầu trang, chọn mục Preferences, mục Time Zone: chọn "UTC+07:00.... Hanoi..." là ok.
Thanks bạn. Múi giờ vẫn như vậy, có thay đổi gì đâu mà sao giờ nó lại bị loạn như vậy.

Hôm nay chỉ cần tăng nhẹ là 1 số tín hiệu bắt đáy sớm sẽ cho tín hiệu xúc với Daily, weekly cũng có dấu hiệu bắt đáy nếu tuần này cầm máu chốt tuần không thủng 575
Em túc tắc xuống xèng, nhồi xèng khi T+ lãi

Hôm nay chỉ cần tăng nhẹ là 1 số tín hiệu bắt đáy sớm sẽ cho tín hiệu xúc với Daily, weekly cũng có dấu hiệu bắt đáy nếu tuần này cầm máu chốt tuần không thủng 575
Em túc tắc xuống xèng, nhồi xèng khi T+ lãi
Watch list a ơi ?? để e ăn theo với :D

Hôm nay xanh nhẹ với volume khoảng 100tr thì TA cho tín hiệu múc rồi .... kì vọng ngày mai break 594 :D

Mở mắt ra SSI đã bán ATO thế ... hay đây :D Đầu giơ hôm nay test cung lần chót ...volume sẽ cạn :D
Phan Văn tèo ngon quá :D
@engel : múc Phan van teo và HPG đi anh giai :D

Mở mắt ra SSI đã bán ATO thế ... hay đây :D Đầu giơ hôm nay test cung lần chót ...volume sẽ cạn :D
Nói thật với pct mặc dù em full cổ nhưng cũng hơi quan ngại với vol thế này. Nếu có news xấu và đạp trụ + Tây bán mạnh V30 thì em e là 560 vẫn chưa chắc là đáy.

K lạc quan thì sao lại múc ...:beach:

:emoticon-00136-giggle::emoticon-00136-giggle::emoticon-00136-giggle:

Phan Văn tèo ngon quá :D
@engel : múc Phan van teo và HPG đi anh giai :D
Sáng nay PCT đọc báo tuổi trẻ chưa ? mỗi người quốc tịch VN kể cả thằng cu mới chào đời của PCT đều nợ 1000USD/người nhé. Múc đi lấy tiền trả nợ cho "người ta" hé hé :102:

Nói thật với pct mặc dù em full cổ nhưng cũng hơi quan ngại với vol thế này. Nếu có news xấu và đạp trụ + Tây bán mạnh V30 thì em e là 560 vẫn chưa chắc là đáy.
Bác cho em xin 1 cái mốc mới là bao nhiêu để em canh với:1:

Watch list a ơi ?? để e ăn theo với :D

Hôm nay xanh nhẹ với volume khoảng 100tr thì TA cho tín hiệu múc rồi .... kì vọng ngày mai break 594 :D
Hàng tớ ngâm cứu bắt đáy đợt này hy vọng nó tăng khỏe thì chúng nó lại chẳng giảm mấy, thậm chí tăng
Hôm qua mới xúc 1 ít VCG với HLD

Status
Not open for further replies.
Back