Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Những con FA tốt mà thanh khoản kém này chứng tỏ không ai muốn bán, bỏ 1 phần TK ra để giữ lâu dài , ăn bằng "nần" được đấy. Mình cũng có 1 chú, lãi hơn 3 chục % rồi, cổ túc lĩnh đều, sướng lắm, chấp hết VNI :D
úp com em có ngắm CP cổ tức hằng năm cao hơn giá đang GD hiện tại. Chốt chia xong giá không thay đổi :D
Mỗi tội đặt mua 3 tháng giá CE không mua được cổ nào

Thị trường đang có rất nhiều em giá rất thơm, bật rất khỏe
Rình rập chúng nó thôi, system hô múc với vni thì sẽ vợt mấy em này. Dứt khoát không bắt đáy, không chơi trò hên xui
A có thể public để e theo dõi với không ?? e thích cách chọn hàng của anh và a kim cương xanh :D

Biết còn ngoan cố thì hết thuốc nha :D

Công nhận sau phiên mới hãi PCT ạ, nhưng trong phiên máu quá thành ra xyz mất rồi. Chắc phải luyện thêm nhiều việc chế ngự emotion.

Em khoái mua 1 phần tiền khi mà ATC bị bán đột biến, tất nhiên tỷ lệ so với vol khớp cả phiên thôi, và vol của phiên đó so với average không cao. Ví dụ hôm nay xơi FCM trong ATC. Để mai xem có cưa được tí chân nào không hay lại cut loss hàng có sẵn :D

Công nhận sau phiên mới hãi PCT ạ, nhưng trong phiên máu quá thành ra xyz mất rồi. Chắc phải luyện thêm nhiều việc chế ngự emotion.

Em khoái mua 1 phần tiền khi mà ATC bị bán đột biến, tất nhiên tỷ lệ so với vol khớp cả phiên thôi, và vol của phiên đó so với average không cao. Ví dụ hôm nay xơi FCM trong ATC. Để mai xem có cưa được tí chân nào không hay lại cut loss hàng có sẵn :D
Sao lại hãi .. kế hoạch rõ ràng thì cảm xúc bình thản :D đang lẻ đầu ngày bác đã phải plan cho các phương án xảy ra :D Hành động them plan thì k bị bất ngờ ... chứ bất ngờ hoài coi chừng lên máu mà đứt :D

Báo cáo hnay e té dần cho đến ATC thì máu xông lên não; té 100%; đắng lòng bay hơn 50% lãi @@; ăn đc tẹo mà bì dộng cho nôn cả ra @@.

Em thì đã ra từ hôm trước như đã báo cáo nhưng vẫn không hài lòng vì không ra hết. Thị trường xuống thì mấy con cứng cũng bị xuống 1 vài line, nhìn tài khoản NAV bị giảm so với hôm trước là nó đã ảnh hưởng đến tâm lý rồi. :4:

Báo cáo hnay e té dần cho đến ATC thì máu xông lên não; té 100%; đắng lòng bay hơn 50% lãi @@; ăn đc tẹo mà bì dộng cho nôn cả ra @@.
Pullback mà có ăn là ngon rồi bác ợ, còn kịp cắt là còn... cái để sau nay cắt:4:

Dự đợt này "trọng trách" a lớn lắm đấy...
Bác sai con GAS canh gác bác ấy cẩn mật 24/24 nhé.
Đi đâu lâu là phải xin phép nó, kẻo đến khi múc được lại bỏ đi đua ô tô thì đội bám càng mất ăn :D

Status
Not open for further replies.
Back