Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Những con FA tốt mà thanh khoản kém này chứng tỏ không ai muốn bán, bỏ 1 phần TK ra để giữ lâu dài , ăn bằng "nần" được đấy. Mình cũng có 1 chú, lãi hơn 3 chục % rồi, cổ túc lĩnh đều, sướng lắm, chấp hết VNI :D
Con gì vậy cụ?

Hix, hôm nay ngồi đọc lại gần 20 trang, hoa hết cả mắt :D
Đang nhậu bác ơi... Vc mà úp hình trực tiep đuoc thi e pót cho xem :) Tt như ccc:)
Hình như annie miệng hô down nhưng tay bấm enter vào hàng thì phải. Có lẽ đó là lý do 3 phiên nay TT đỏ lòm.

PS: ngày mai khả năng bật vì gặp supp cứng. Mai mà sập hầm nữa là em tiễn luôn để đợi ở 580 - 590 xem xét. Hiện tại hàng vẫn còn nguyên KBC, PVT, VHG. Trong đó 2 lõm 1 lãi.

Hix, hôm nay ngồi đọc lại gần 20 trang, hoa hết cả mắt :D

Hình như annie miệng hô down nhưng tay bấm enter vào hàng thì phải. Có lẽ đó là lý do 3 phiên nay TT đỏ lòm.

PS: ngày mai khả năng bật vì gặp supp cứng. Mai mà sập hầm nữa là em tiễn luôn để đợi ở 580 - 590 xem xét. Hiện tại hàng vẫn còn nguyên KBC, PVT, VHG. Trong đó 2 lõm 1 lãi.
E không coi bảng luôn bác ơi ... vì tâm lí đang khá vững nên giảm chậm quá , e thích mở ra cái đi 5-7p cho nhanh ...nhìn hoài mệt :D cứ xác định về 59x trước nha... nếu volume mà teo lại vì người bán bám vào hỗ trợ thì đi cầu tõm hết :D

E không coi bảng luôn bác ơi ... vì tâm lí đang khá vững nên giảm chậm quá , e thích mở ra cái đi 5-7p cho nhanh ...nhìn hoài mệt :D cứ xác định về 59x trước nha... nếu volume mà teo lại vì người bán bám vào hỗ trợ thì đi cầu tõm hết :D
Ối, PCT ơi, em bắt đáy thêm hôm qua vì nghĩ hôm nay nó quay đầu, vậy mà PCT cho đích 59x thì em lại chuyển nhà lần nữa (sang cái nhỏ hơn) :D

Ối, PCT ơi, em bắt đáy thêm hôm qua vì nghĩ hôm nay nó quay đầu, vậy mà PCT cho đích 59x thì em lại chuyển nhà lần nữa (sang cái nhỏ hơn) :D
Hù thế thôi hôm nay chạm 600 kiểu j cũng có 1 vài ngón thò vào, yên tâm đê. Cùng lắm mà kẹp thì có em làm bạn, làm vài xị chuối hột là quên ngay ấy mà.

Hù thế thôi hôm nay chạm 600 kiểu j cũng có 1 vài ngón thò vào, yên tâm đê. Cùng lắm mà kẹp thì có em làm bạn, làm vài xị chuối hột là quên ngay ấy mà.
Bác chuẩn quá, từ khi đánh chứng, em thân ngay với hai nàng rượu và bia.

HNM bá đạo quá. Túc tắc lên 20 luôn rồi.... Ước gì... :4:
Em thấy 20 luôn là mức giá mà các em gái quê trở thành gái tỉnh hay phải dừng chân để các anh đại gia ngắm nghía quyết định sẽ biến các em thành mệnh phụ hay gái bao hay gì gì nữa... trừ những trường hợp cực cá biệt. Không biết HNM thuộc diện nào ?

@bangtam @ca sau chua : 2 bác múa hơi nhiều lúc TT điều chỉnh đấy ... càng múa càng mệt vì TT nó cứ move :D Sau đợt này 2 bác ngồi nhìn lại ... sẽ thấy tại sao mình lại dacing nhiều và liên tục vậy :D

Status
Not open for further replies.
Back