Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Sao các bác không để ý đến cỗ xe địa hình REE nhỉ, nó phi trong mọi điều kiện thời tiết, với cả gió báo ???
Thì có giai đoạn nó giảm cũng bất chấp mọi điều kiện thời tiết, gió bão rồi còn gì.
Không giảm được nữa thì phải lên thôi!:1:

Đại sóng nó thế, muốn 1 chuỗi ce phải nhốt hết hàng he he. Con này mà phi thì thôi rồi hí hí, kiên nhẫn nhé.
Cụ còn cầm hàng thì làm sao nó làm một chuỗi được, lái nó đếm được người ngồi trên xe đới :111:

Cụ còn cầm hàng thì làm sao nó làm một chuỗi được, lái nó đếm được người ngồi trên xe đới :111:
Em cho vào tủ khóa rồi, term ít nhất 6 tháng, xong tpp mới tính, nhìn tcm đê, đáy là 8, h là nhiu?

Em cho vào tủ khóa rồi, term ít nhất 6 tháng, xong tpp mới tính, nhìn tcm đê, đáy là 8, h là nhiu?
Em tìm ra chân lý rồi, nhìn TCM của cụ đúng là thấy ăn bằng lần :emoticon-00165-muscle: tầm này cứ phải khóa vào tủ chơi 6 tháng, thế mà chẳng cụ nào dạy em cụ ạ, toàn chỉ bảo hôm nay, ngày mai.. thị trường lên hay xuống, mã nào mua/bán.. giờ thì em thử học cách mới của cụ xem có khi lại tìm ra chân kinh.

Em tìm ra chân lý rồi, nhìn TCM của cụ đúng là thấy ăn bằng lần :emoticon-00165-muscle: tầm này cứ phải khóa vào tủ chơi 6 tháng, thế mà chẳng cụ nào dạy em cụ ạ, toàn chỉ bảo hôm nay, ngày mai.. thị trường lên hay xuống, mã nào mua/bán.. giờ thì em thử học cách mới của cụ xem có khi lại tìm ra chân kinh.
Cụ ngộ ra là em mừng, cụ cứ lấy 20% tk oánh dứt khoát theo các đại bàng ở đây đảm bảo có cafe còn 80 % cứ term dài mà chiến.

Status
Not open for further replies.
Back