Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cụ ngộ ra là em mừng, cụ cứ lấy 20% tk oánh dứt khoát theo các đại bàng ở đây đảm bảo có cafe còn 80 % cứ term dài mà chiến.
Vừa nhấp ITA, IJC, TCM theo các cụ... cứ cụ nào phím gì là em mua luôn, đúng tổng 20% tk, ăn được thì ăn không ăn T3 về cũng té. còn 80% đang rình như cụ bảo tìm con cho 6 tháng luôn. :1178:. Mà em nói trước số em đen em vào giá xuống là kệ các cụ đấy. Em vừa đổi tên là Lọ Mực rồi.

Cụ ngộ ra là em mừng, cụ cứ lấy 20% tk oánh dứt khoát theo các đại bàng ở đây đảm bảo có cafe còn 80 % cứ term dài mà chiến.
TCM chưa tới 3x, nên câu chuyện còn dài lắm
TCM 2013-2016 sẽ tương tự như REE 2003-2006 :) ( chị mua 9.0 và vẫn đảm bảo khối lượng dài hạn, và vẫn nhảy qua lại mỗi khi có thủy triều dâng :emoticon-00163-pizza: )

Vừa nhấp ITA, IJC, TCM theo các cụ... cứ cụ nào phím gì là em mua luôn, đúng tổng 20% tk, ăn được thì ăn không ăn T3 về cũng té. còn 80% đang rình như cụ bảo tìm con cho 6 tháng luôn. :1178:. Mà em nói trước số em đen em vào giá xuống là kệ các cụ đấy. Em vừa đổi tên là Lọ Mực rồi.
Nếu ko phải lo lắng nh về lãi vay, thì e có thể Mua HDG cho 12/2014.

TCM 2013-2016 sẽ tương tự như REE 2003-2006 :) ( chị mua 9.0 và vẫn đảm bảo khối lượng dài hạn, và vẫn nhảy qua lại mỗi khi có thủy triều dâng :emoticon-00163-pizza: )
Case study điển hình là tcm và chị đã tham gia, chúc mừng chị. Máu phải đổ nhiều mới làm được như chị. Cái khó mà nhiều người gặp phải là mắc bệnh ra sớm hoặc dồn quá tỷ trọng vào 1 cp, em cũng thế hí hí.

:71.jpg:
Cô đánh vậy ăn từ gốc đến ngọn...vắt hết nước em nó lun roài

Rất thần tượng Cô về cả cái cách chọn mã đầu tư lẫn cách chọn mã để nhảy theo thị trường. Hôm nào rảnh, nhờ Cô chỉ điểm giúp cái vụ chọn mã Cô nhé ! Em vẫn nghiên cứu nhưng chưa ngộ ra được triết lý của Cô ạ! :(

Rất thần tượng Cô về cả cái cách chọn mã đầu tư lẫn cách chọn mã để nhảy theo thị trường. Hôm nào rảnh, nhờ Cô chỉ điểm giúp cái vụ chọn mã Cô nhé ! Em vẫn nghiên cứu nhưng chưa ngộ ra được triết lý của Cô ạ! :(
ấy đừng nói thế,
Chị vẫn đang kẹp ITA 8.3 tuần trước và mới binh quân giá 8.1 đây này, nói có @kephongtran làm chứng

Nếu ko phải lo lắng nh về lãi vay, thì e có thể Mua HDG cho 12/2014.
Em được mấy cụ hưu trí gửi nhờ đầu tư lợi nhuận cam kết 10%/năm thôi. Vậy mà ngồi mãi vẫn thấy ở giữa biển, chẳng thấy bờ đâu, quay đi quay lại toàn nước với bong bóng xà phòng. :thankyou:

Em được mấy cụ hưu trí gửi nhờ đầu tư lợi nhuận cam kết 10%/năm thôi. Vậy mà ngồi mãi vẫn thấy ở giữa biển, chẳng thấy bờ đâu, quay đi quay lại toàn nước với bong bóng xà phòng. :thankyou:
10% size vốn dưới 100 tỷ thì chưa phải bạc tóc với tt của 2014

đau lòng quá, VHG chạy ác mà tỉ lệ cổ lại thấp. Hận thằng Kmr quá đi, hôm nay quyết bán đi 1/2 để tìm cơ hội khác :102:

10% size vốn dưới 100 tỷ thì chưa phải bạc tóc với tt của 2014
Chết chị hiểu nhầm rồi, hưu trí thì chỉ có vài trăm thôi chị ạ, làm gì có tiền tỷ, chị nói làm em hoa mắt tý ngất.:emoticon-00106-crying:, dưng mà thôi em cứ hiểu theo ý khác ý chị là "năm 2014 kiếm 10% đơn giản em ạ". Tks chị.

Status
Not open for further replies.
Back