Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Múc thì chưa chắc lỗ, nhưng cái thị trường này cửa thua nhiều hơn nên em thấy 1. tốt nhất kiềm chế không múc. 2. Không kiềm chế được thì cố gắng múc ít thôi. 3. Vẫn không kiềm chế được muốn tất tay thì múc bọn bank... 4. buông thả hoàn toàn, múc bất kỳ con nào thích, nhưng múc xong nhớ đi nghỉ mát, đi chơi, cuối năm hẵng mở bảng, vào VC chém gió...

:111:
ĐỊnh múc S96 nhưng nhìn mãi ko thấy đâu, hóa ra vẫn chưa được ra tù...May quá thành ra ko múc
Em thấy giờ múc S96 là đỡ đau đầu nhất...chỉ canh em nó cuối tuần, giảm tối đa 7% cả tuần...trong khi mua xong ko care việc T3 thế nào vì cuối tuần GD thì cp đã về...

ĐỊnh múc S96 nhưng nhìn mãi ko thấy đâu, hóa ra vẫn chưa được ra tù...May quá thành ra ko múc

Giả sử bọn nhợn này vẫn chưa được giao dịch bình thường, thị trường đến thứ 5-6 hồi lại thì ngon chú nhể... chờ là dài hạn tầm 1 tuần chứ ngày nào cũng ngó sàn bồng bềnh chán chết hehe...

Múc thì chưa chắc lỗ, nhưng cái thị trường này cửa thua nhiều hơn nên em thấy 1. tốt nhất kiềm chế không múc. 2. Không kiềm chế được thì cố gắng múc ít thôi. 3. Vẫn không kiềm chế được muốn tất tay thì múc bọn bank... 4. buông thả hoàn toàn, múc bất kỳ con nào thích, nhưng múc xong nhớ đi nghỉ mát, đi chơi, cuối năm hẵng mở bảng, vào VC chém gió...
Anh em dư tiền múc đại cuối năm chắc chắn có lời, nhưng ngặc nỗi anh em quen cái tật. Múc xong ngày nào cũng cứ ngó bảng điện, ngó xong rồi tâm trạng day dứt, và rồi không kiềm chế cũng bấm lệnh enter:1:

Bác annie, có vẻ hôm nay mới là điểm rơi của thị trường, lệch so với dự đoán của bác 1 ngày. Nếu thế thì thị trường bắt đầu đi lên từ ngày mai. Hopefully

Bác annie, có vẻ hôm nay mới là điểm rơi của thị trường, lệch so với dự đoán của bác 1 ngày. Nếu thế thì thị trường bắt đầu đi lên từ ngày mai. Hopefully
E ghét hi vọng ... vì hi vọng thể hiện sự kém cỏi ... nhưng đành hi vọng ngày mai tươi sáng :D

Em đã mua đủ vị thế DPM,đắt rẻ ko mua thêm nữa và chờ gió đông mới mua tiếp....
Hôm nay đặt lai rai trả rẻ quá nên ko mua thêm được gì.
Cuối phiên đành cover được mỗi ít SCR giá 9,8 (nâng lên cho khớp) ,ITA,... ko khớp .
Mai mốt :fishing: tiếp vậy .... :D

tự răn mình hả anh Cá

Status
Not open for further replies.
Back