Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Giới thiệu em 1 con đi cụ. Cầm toàn xiền buồn quá. :39:

Múc gì hả bác... hồi em mới ngọ ngoạy, thị trường tăng phát từ 200 lên 320 em được mỗi 20%. Nó về 280, em toi lãi, toi thêm cả 30% gốc hehe...... nói chung cứ nằm chờ sóng gió êm êm mình lại lò dò vào là hơn...

Hic, phi công hạ cánh thế này thì bằng giết hành khách roài.
Tiếp theo là gì hả bác? :63:
Em nghĩ tuỳ thuộc vào tối nay thị trường Mẽo thế nào ?
Nếu DJ clear hết số điểm hôm qua tăng thì VNI đi thêm 1 đoạn nữa kiểu sốc thế này.
Nếu DJ đi ngang thì sẽ có cú pull back nho nhỏ

Bao giờ cũng vậy, thắng--> chủ quan; oánh chứng lâu --> tự mãn; biết nhiều --> ngu lâu, lối mòn

Nên thỉnh thoảng cũng kiểm điểm hihi...
Em nghĩ uýnh chứng quan trọng nhất là kỷ luật và lòng tham. Chủ yếu chết vì ko tuân thủ 2 cái này.

Đời lính chiến là vậy đó....
Ko hàn lâm giống mấy thầy giáo giảng bài chứng khoán (mấy ông ở UBCKNN) tý nào các bác nhỉ ?
Nhưng quen dần đâm lại thấy bình thường ,thậm chí vui ..... :D

Em nghĩ tuỳ thuộc vào tối nay thị trường Mẽo thế nào ?
Nếu DJ clear hết số điểm hôm qua tăng thì VNI đi thêm 1 đoạn nữa kiểu sốc thế này.
Nếu DJ đi ngang thì sẽ có cú pull back nho nhỏ

Nếu mai mà đóng cửa dưới 574 thì chắc là đứt cước. Còn không thì khả năng lại là vòng mới test lại 600. Mốc 600 giờ giống mốc 500 trong 2013 với 7 lần lên rồi xuống.

Khà khà, better than sex ...:24::24::24:
Mà thế đíu nào các bác ạ, VNI dao động đồng điệu với giá vàng, luôn luôn thế, swear lun, đíu hỉu sao...

Khà khà, better than sex ...:24::24::24:
Mà thế đíu nào các bác ạ, VNI dao động đồng điệu với giá vàng, luôn luôn thế, swear lun, đíu hỉu sao...
Anh em lõm tới đ. ít hết rồi mà ông cười lăn lộn thế à?
Chứng là chứng mà vàng là vàng, đồng điệu thế nào được:786:

Anh em lõm tới đ. ít hết rồi mà ông cười lăn lộn thế à?
Chứng là chứng mà vàng là vàng, đồng điệu thế nào được:786:
Ban đi bác ạ. Can tội phát biểu không đúng lúc.

còn cân bố vợ hai nào ? bác, quả đó Colai ra chuẩn quá hiiiiiii

Mua thêm quanh 43.0 mới chết chứ !
Đang hối tiếc vì không ra quanh giá 44.5 - 44.8 đây nè. Đúng là máu me cờ bạc rồi quên hết bài vở, chán thật.

Status
Not open for further replies.
Back