Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
hàng về rồi, giá nhồi lại bằng giá mua nhịp 1 thì sao phải nghĩ bác. Nhất là có cái Liềm thì vô tư.
ĐB lên tàu chưa? hay lại ở dưới ga với anni vậy ?

Sent from my iPad using Tapatalk

Đoạn này báo cáo quý sắp ra, em cảm nhận những ông đầu to sẽ có kết quả không tệ--->chờ một cú đạp đàng hoàng lúc này là không logic lắm :105::105:
Đúng bài thì giai đoạn này phải xài thuốc tê đẻ xẻo thịt từ từ cho nạn nhân không bị sốc và phản ứng vì đau... Đến lúc nạn nhân suy kiệt vì mất máu, hết khả năng tự vệ nữa thì đạp 1 phát là gục ngay, đỡ tốn sức. :4:

Đoạn này báo cáo quý sắp ra, em cảm nhận những ông đầu to sẽ có kết quả không tệ--->chờ một cú đạp đàng hoàng lúc này là không logic lắm :105::105:
Em đoán là đạp mạnh để rũ margin.
Em đang chờ cuối phiên đóng cửa thế nào để xem xét cutloos phần margin đây:102:

mấy hôm nay e cứ viết rồi lại xóa mấy lần, thật sự rất khó nói. Nhưng cơ bản là e thấy tt ngon choét :102:. Mặc dù tranh treo đầu tường toàn ảnh xấu óm

mấy hôm nay e cứ viết rồi lại xóa mấy lần, thật sự rất khó nói. Nhưng cơ bản là e thấy tt ngon choét :102:. Mặc dù tranh treo đầu tường toàn ảnh xấu óm

Cứ mạnh dạn show ra đi nào, ngại gì. Mà cái em định viết là FA, TA hay là cái gì thế?

Em đoán là đạp mạnh để rũ margin.
Em đang chờ cuối phiên đóng cửa thế nào để xem xét cutloos phần margin đây:102:
Trừ CP dk là cách đỉnh xa, còn những cp khác thì gần lắm. Chỉ sợ ko đủ sức đạp đếp MG call thôi

Sent from my iPad using Tapatalk

à, bác hayate vào múc lại CVT giá này đi bác. Coi như lướt thành công, ha ha :21:
Cám ơn bác.
Khi nào từ sâu thẳm trái tim, em cảm thấy thị trường ổn thì chọn cổ phiếu mua.
Giờ tim yếu, chân rung không dám vào. Nói thẳng ra là chết nhát.:1:

Thị trường lại le lói xanh, hy vọng không phải là hiệu ứng của thuốc tê. Ranh giới giữa xanh và đỏ, được và mất nó mong manh quá. Khúc này khó quá, thôi em nhường sân cho các anh BBs chơi vậy... :4:

Mặc dù đang full cash, nhìn thị trường giảm cũng thấy rất phấn khích, nhưng tinh thần vẫn luôn trong trạng thái sẵn sàng nhập cuộc nếu thấy thị trường có dấu hiệu "Sung" lại... :105:

Thị trường lại le lói xanh, hy vọng không phải là hiệu ứng của thuốc tê. Ranh giới giữa xanh và đỏ, được và mất nó mong manh quá. Khúc này khó quá, thôi em nhường sân cho các anh BBs chơi vậy... :4:

Mặc dù đang full cash, nhìn thị trường giảm cũng thấy rất phấn khích, nhưng tinh thần vẫn luôn trong trạng thái sẵn sàng nhập cuộc nếu thấy thị trường có dấu hiệu "Sung" lại... :105:
Chiều nay bác thấy lại " Sung " ngay thôi! e rằng bác lại nhấp nháy enter! Dòng P vẫn còn 1 bước tiến nữa!

Status
Not open for further replies.
Back