Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tý nữa lực mua lại mạnh lại thôi mà. Hôm nay phải sóc vậy mới hay.

Sent from my iPad using Tapatalk
Nếu tôi là thằng làm cái tôi chẳng sóc nhẹ thế này, nhất là sentiment TT đang ở trạng thái Chuông reo là cắt. Đau nhất là nó xuống từ từ

Nếu tôi là thằng làm cái tôi chẳng sóc nhẹ thế này, nhất là sentiment TT đang ở trạng thái Chuông reo là cắt. Đau nhất là nó xuống từ từ
Nếu cái chỉ có 1 người thì đúng như vậy.

Thoạt nhìn tưởng xóc lọ, nhưng cuối cùng lại .... không phải, thế mới đau.
Tt chung em ko tính, nhưng cái nhìn về cp em vẫn đi đúng đường, nên tiếp tục theo dõi.

Thành thật mà nói tt đang ngon.

Tt chung em ko tính, nhưng cái nhìn về cp em vẫn đi đúng đường, nên tiếp tục theo dõi.

Thành thật mà nói tt đang ngon.

Bàn về TT vậy thôi nhưng thời gian gần đây Chọn mã và quan sát GD nội tại của mã đó nó hay hơn, vì TT chung bị chi phối loạn xạ. Chúng ta phải tránh xa kiểu Thày Bói Xem Voi.

Cái câu bôi đen đắt giá thật... :emoticon-00137-clapping:

Full margin rồi đại bàng ơi!:yahoo:

Full mã gì mới quan trọng, chỉ số lo làm ếch gì bác nhỉ.
Thằng bạn em hôm T6 tuần trước sms khóc lóc bảo tôi Full Margin VND rồi, choáng quá, hỏi mãi hóa ra cu cậu troll mình, full MG in VND của anh Bình, không phải VND của chị Hương :21:

Thứ 6 em vào rồi! hôm nay làm thêm tí nữa cho máu!
Em hỏi ngu tí, thường người ta nhồi MG khi thị trường tăng, còn khi đỏ thì phải điều chỉnh cực mạnh mới nhồi chứ bác..?

Thị trường này bác nhồi có quá liều không ta..? :105:

Em hỏi ngu tí, thường người ta nhồi MG khi thị trường tăng, còn khi đỏ thì phải điều chỉnh cực mạnh mới nhồi chứ bác..?

Phải nói quá bản lĩnh.

Hàng em về gần hết rồi, mà còn thay bỉm liên tục.

hàng về rồi, giá nhồi lại bằng giá mua nhịp 1 thì sao phải nghĩ bác. Nhất là có cái Liềm thì vô tư.

Con của em nó vẫn ko chịu xuống nên em nhồi cho bõ tức bác ạ!:boxing:

Status
Not open for further replies.
Back