Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
E nói với MG của em nó xét Lịch sử giao dịch cuả e rồi nó làm Offer cho e, có vài cái đk đấy em cứ xem kỹ và trao đổi với phụ trách KH ở cty em giao dịch nhé.
Em làm sao để được MG 1:3 hả chị? Mất bao lâu để có được lòng tin?

Làm sao REE có thể từ bỏ ngành nghề từ khi khai sinh cty được các anh chị? Làm ăn có lãi không chăm lo đầu tư phát triển kỹ thuật lại bỏ sang đầu tư tài chính? Tương lai ăn xổi quá đây.
Mrs. Mai Thanh sắp về hưu, đầu Lão nó thay đổi ---> hướng phát triển công ty không theo lối cũ nữa

Loại như PXM âm binh âm tướng phò trợ còn :14.jpg: phi hơn ngựa thì em tự nhiên thấy cổ khác ngon lành .

Có ace trên này 8 cũng hay ... nhiều lúc máu liều nó lên ngùn ngụt nhưng ace cản thì suy nghĩ lại ngay .... rất cảm ơn các ace :D

KLGD nhu KAC ... mà TT vẫn xanh ... bài này kéo 5 phiên chắc lại nóng trong người :D
Mua ban ơn nó phải khoan thai túc tắc để đẩy giá chạy ừ từ....
các bé tự doanh phải đc đun dầu từ sau khi rửa chảo , nó mới nóng già sôi lâu :D :D

Khà khà thị trường lại tăng mới chết chứ... thằng muốn bán thì lấp lửng chả có giá tốt. PXM vưỡn tăng còn PXL sàn không dám mua nay trần cứng quá... dm bọn P

Các bác nhà mình có ai quan tâm đến bất động sản phú quốc không và có đánh giá tiềm năng của các công ty liên quan đến bds phú quốc không ah? Hiện tại em đang đưa vào watchlist 2 mã là UNI,DXG. Có bác nào quan tâm cho em đôi dòng comment không ah :)

Các bác nhà mình có ai quan tâm đến bất động sản phú quốc không và có đánh giá tiềm năng của các công ty liên quan đến bds phú quốc không ah? Hiện tại em đang đưa vào watchlist 2 mã là UNI,DXG. Có bác nào quan tâm cho em đôi dòng comment không ah :)
2 mã này chart đẹp quá, tăng bền vững

2 mã này chart đẹp quá, tăng bền vững
Ngoài thông tin về biểu đồ, bác có comment gì FA cũng như tình hình của phú quốc sắp tới không ah? em vào UNI cung dựa theo biểu đồ, và các thông tin về phú quốc thôi. Bác đánh giá Phú Quốc sau các thông tin về đặc khu kinh tế , cũng như thông tin về kênh Kra, 2,3 năm nữa có ổn không? Đang tính hết đợt sóng này chốt hết phần lãi đợt sóng vừa qua cơ cấu ôm dài hạn vào em đó tầm 2 năm xem có ổn không ah :). Bác Caheo và bác Caco,chị colaido đã khi nào nghiên cứu về phú quốc chưa ah cho em tý comment được khong ah?
Thanks

Hôm qua mình vừa mua 20k GTT. Các bác có ai biết về mã này advise giúp nhé! Thanks.
phân kỳ này chỉ là giả lập, có thể chỉ là nỗ lực cứu net,
TT này e rằng em nó khó giữ được qua T2
mình đang chờ ở dưới, hơi xa: 6. :emoticon-00100-smile:

@Thông Minh: mình đang bận, cuối tuần sẽ tám với bạn về vụ này nhé
PQ gần như năm nào mình cũng đi ngắm nghía. vì thấy tiềm năng rất lớn.
(thậm chí còn muốn... dọn nhà ra đó nữa kìa :D)
Nói gọn: đầu tư 2 năm với UNI với DXG thì kg có gì phải lăn tăn. Tôi ủng hộ bạn hoàn toàn :41:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back