Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Eh, phiên này nếu làm một cây hammer test đáy hôm qua thì rất đẹp vì sẽ có long tail. Còn test bằng black candle thì ê mặt quá

Thằng đệ e mới chát đòi chặt tay e ... nếu còn múc tiếp ... e sợ nó nên thôi tạm dừng múc dù đã enter một ít rồi :D Thôi tao vâng lời mày :D

Các bác dọa dùm con PXM cho nó nhả bớt hàng cái !
Bác chơi bạo quá ! bravo!

PXM là thằng quý tử nhà giàu, có ..tài hơn cả ba nó là ..không những ăn sạch vốn....còn âm cả trên 100 tỏi....cái này không thể gọi là roombie.....mà là ....hồn ma. bác Cáheo/Cá cờ cũng chưa dạy cách ..trade this style

anyway price up 600%....chúc may mắn!

NB: Cap 163,683,660/now -108,166,552

Thằng SJS hôm nay close dưới 29 thì vỡ mồm với e ... e cho nó đi làm Phò ngay ... Làm hoa hậu k thích lại muốn làm phò thì mình chiều :112:

Anh Long Hòa Phát phi rồi khà khà :2004:
Chờ tí nữa DRC phi nốt là đẹp bài, từ hôm lấy mẫu cho @mr4046 test ... rờ un quá :63::3:

Last edited by a moderator:
PXM là thằng quý tử nhà giàu, có ..tài hơn cả ba nó là ..không những ăn sạch vốn....còn âm cả trên 100 tỏi....cái này không thể gọi là roombie.....mà là ....hồn ma. bác Cáheo/Cá cờ cũng chưa dạy cách ..trade this style
hihi, nửa tháng trước trước mình có giới thiệu em nó cho bà con, nhưng lúc đó ai cũng nói như bác Thiết :D
mình kg chơi, chỉ vì em sida này kg margin, mà mỗi phiên chỉ tăng 1 lai (4 -6%). Giờ nhìn thì thất rất thơm, nhưng lúc đó nhiều em thơm hơn, lại có mg 1:3 :p

hihi, nửa tháng trước trước mình có giới thiệu em nó cho bà con, nhưng lúc đó ai cũng nói như bác Thiết :D
mình kg chơi, chỉ vì em sida này kg margin, mà mỗi phiên chỉ tăng 1 lai (4 -6%). Giờ nhìn thì thất rất thơm, nhưng lúc đó nhiều em thơm hơn, lại có mg 1:3 :p
em giống bác 1 điểm, đã hàng nóng phải có MG bét 1:3; đủ T+ là chạy, game chỉ có 1 đk Giá + Klg không tích phân. :)

Chắc phải rít +7 point thì ae mới vào ... k vào nó rít +11Point thì là đua Ce ah :D Thằng lái đâu ra rít SJS cho a ... không a buộc trym k cho đi WC :D

Thằng đệ e mới chát đòi chặt tay e ... nếu còn múc tiếp ... e sợ nó nên thôi tạm dừng múc dù đã enter một ít rồi :D Thôi tao vâng lời mày :D

Cũng xin báo với bà con cô bác là hiện chỉ đang bán ròng BVH mà không dám mua thêm chút nào mặc dù rất ngứa tay.

anie vẫn giòn cười tươi khóc như xưa nhể ?
đã bearish thì bebe tới... đỉnh
khi chuyển sang bullish thì cũng bull tới ...đáy !
tâm trạng luôn quá khích, rất tốt.
chỉ có điều ráng sửa lại cho trùng pha với TT là giàu to ! :p

Bà con có ai muốn thử tiếp cái "năng lực trời cho" của tui thì cứ việc ới một tiếng (chừa BVH qua một bên nhá).

Hế hế, @alfresco : pháo lệnh từ HCM , chị em mình duyên quá cơ :D

:clap_1:

p/s: vừa nhận đc đơn hàng hỏa tốc mua thuốc chữa bệnh dấm đài cuả top 5 :D :D :D

Chị cho hỏi gd nơi nào được mg 1:3 mà ở tất cả các mã?
E nói với MG của em nó xét Lịch sử giao dịch cuả e rồi nó làm Offer cho e, có vài cái đk đấy em cứ xem kỹ và trao đổi với phụ trách KH ở cty em giao dịch nhé.

Làm sao REE có thể từ bỏ ngành nghề từ khi khai sinh cty được các anh chị? Làm ăn có lãi không chăm lo đầu tư phát triển kỹ thuật lại bỏ sang đầu tư tài chính? Tương lai ăn xổi quá đây.

anie vẫn giòn cười tươi khóc như xưa nhể ?
đã bearish thì bebe tới... đỉnh
khi chuyển sang bullish thì cũng bull tới ...đáy !
tâm trạng luôn quá khích, rất tốt.
chỉ có điều ráng sửa lại cho trùng pha với TT là giàu to ! :p
Đang cặm cụi sửa cho trùng pha với TT đây a ... với lại giữa nói và làm nó còn lệch nữa nên phải sửa 1 cái trước đã :D rồi mới sửa được cái thứ 2 :D

Status
Not open for further replies.
Back