Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
hihi ... đi bộ không ah :D chúc ae lồi mồm :D

Cho e gia cát dự cú pull back này tối đa chạm 614-616 :D
mai lại rung đấy chon giá tốt xuống tiền đi anh, quan ngại thì xuống ít chứ ae vc lồi mồm mà anh cô đơn thì ae cũng mất vui hí hí

Đóng cửa nến xanh tù đầu đi để anh em mạnh dạn giải ngân nào :)
Hôm qua em nói rồi, hnx đang nén mạnh.

Giờ nó chạy lên thì đu theo thôi, lỡ bulltrap thì lại làm nhiệm vụ thiêng liêng híc híc.....

Sent from my iPad using Tapatalk

mai lại rung đấy chon giá tốt xuống tiền đi anh, quan ngại thì xuống ít chứ ae vc lồi mồm mà anh cô đơn thì ae cũng mất vui hí hí
Chỉ cần ae offline nhớ đến mình là được rồi ... làm khách mới VTV3 cũng vui mà :D

Hôm qua em nói rồi, hnx đang nén mạnh.

Giờ nó chạy lên thì đu theo thôi, lỡ bulltrap thì lại làm nhiệm vụ thiêng liêng híc híc.....

Sent from my iPad using Tapatalk
A mua hôm qua thì không ngại đâu :D giá gần vùng tốt nhất còn gì :D

hihi ... đi bộ không ah :D chúc ae lồi mồm :D

Cho e gia cát dự cú pull back này tối đa chạm 614-616 :D
Em cũng đồng tình quan điểm của Bác. Chưa thể tăng ngay được đâu, đợi hết tuần và sang tuần sau mới biết rõ được. Ăn bây giờ được ít mà nguy hiểm thì vào làm gì. Bang chủ ngày xưa dậy phải đợi 3 ngày mới biết tăng thật hay ảo. Ảo nhiều rồi nên quen rồi.

Các bác có ai quan tâm đến CMG không nhỉ?
Không thể lý giải tại sao là một CP công nghệ mà chả ai thèm chơi nhỉ, sao không rút khỏi sàn rồi củng cố lại :D

Em cũng đồng tình quan điểm của Bác. Chưa thể tăng ngay được đâu, đợi hết tuần và sang tuần sau mới biết rõ được. Ăn bây giờ được ít mà nguy hiểm thì vào làm gì. Bang chủ ngày xưa dậy phải đợi 3 ngày mới biết tăng thật hay ảo. Ảo nhiều rồi nên quen rồi.
...NHẪN tốt quá....NHẪN gì nhỉ??? ah NHẪN NHỊN ( đang chơi game đuổi hình bắt chữ ):102:

Các bác có ai quan tâm đến CMG không nhỉ?
Không thể lý giải tại sao là một CP công nghệ mà chả ai thèm chơi nhỉ, sao không rút khỏi sàn rồi củng cố lại :D
Hôm trước em cũng hỏi mọi người con này nhưng ko ai trả lời, chắc VC không chơi. Bác có thông tin gì về nó cho em biết với

Status
Not open for further replies.
Back