Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm qua bác chim phán vni mà giảm thì bị bóp cổ, rồi gẫy cái gì gì đó.. nên trụ đang cố đỡ cho khỏi gẫy với thủng.

Em hnx ko ai quan tâm , nhìn thương quá. :(

Sent from my iPad using Tapatalk

Lịch sử cho thấy rằng, cụ chim xài rất hao hàng.

Con nào cụ ấy bỏ ra, thường te tua lắm, đừng dại đụng vào.

Sent from my iPad using Tapatalk

Đâu phải thế cụ ơi, em chết .... trước cửa thiên đàng cũng nhiều lắm.

Phe gấu chỉ đánh úp được vào cuối phiên, còn lúc giao chiến thực trong giờ selloff, mấy em cứng đầu vẫn cứng đầu

Trong giờ không giảm mạnh được vì NDT vẫn nuôi hi vọng ... biết đậu đánh lên cuối giờ , cuối giờ k thấy bộ đội thì phải sút thôi ... từ bữa đến giờ những ai bán ATC đều đúng dù k có giá tốt nhất phiên :D

AE lưu ý volume nhé ... cứ lèo tèo khoảng 100-120tr thì đi lâu lắm ... khi nào có volume lớn (tăng or giảm không quan trọng )thì mới xem xét được :D

Báo cáo các anh là e cũng k xem bảng ...thỉnh thoảng chỉ nhìn lướt qua nên nhiều lúc chém hơi quá tay :D

Trong giờ không giảm mạnh được vì NDT vẫn nuôi hi vọng ... biết đậu đánh lên cuối giờ , cuối giờ k thấy bộ đội thì phải sút thôi ... từ bữa đến giờ những ai bán ATC đều đúng dù k có giá tốt nhất phiên :D

AE lưu ý volume nhé ... cứ lèo tèo khoảng 100-120tr thì đi lâu lắm ... khi nào có volume lớn (tăng or giảm không quan trọng )thì mới xem xét được :D
Úi, PCT phá giấc mơ của em rồi :45:

Status
Not open for further replies.
Back