Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hàng colaido xanh hết roài chỉ còn VCG đứng tấn, lại đúng con em theo và bán hôm qua lõm phí gd. Thanks colaido biết thế em theo VHG TTF DLG hí hí, h thì xem thôi chờ bác thiet xả thủng 594,xx
Hàng chị Lái không phải DLG mà là GMD.
Em chọn 2 thằng VCG và VHG. Thằng mình theo thì trọng tấn, thằng suýt theo thì trương phi.
Đúng là theo tình tình phớt, phớt tình tình phi.
Đau vãi :D

Hàng colaido xanh hết roài chỉ còn VCG đứng tấn, lại đúng con em theo và bán hôm qua lõm phí gd. Thanks colaido biết thế em theo VHG TTF DLG hí hí, h thì xem thôi chờ bác thiet xả thủng 594,xx
Bác bangtam chịu khó theo dõi giao dịch của VCG một thời gian thì sẽ rút ra cách chơi em này, sẽ không mấy khi phải bán lỗ đâu. Hôm colai phím hàng em đã vote cho VCG và VHG vì VCG là hàng ruột của em, em chơi quanh quẩn với nó suốt để hạ giá vốn, với mục tiêu nắm một con blue với giá vốn = 0. Sóng của VCG nhấp nhô gờn gợn (trừ quả đầu năm từ 12 lên 16,5) không hấp dẫn tay chơi lém, nhưng an toàn

Hàng chị Lái không phải DLG mà là GMD.
Em chọn 2 thằng VCG và VHG. Thằng mình theo thì trọng tấn, thằng suýt theo thì trương phi.
Đúng là theo tình tình phớt, phớt tình tình phi.
Đau vãi :D
Uh em nhớ nhầm 2 con này

Bác bangtam chịu khó theo dõi giao dịch của VCG một thời gian thì sẽ rút ra cách chơi em này, sẽ không mấy khi phải bán lỗ đâu. Hôm colai phím hàng em đã vote cho VCG và VHG vì VCG là hàng ruột của em, em chơi quanh quẩn với nó suốt để hạ giá vốn, với mục tiêu nắm một con blue với giá vốn = 0. Sóng của VCG nhấp nhô gờn gợn (trừ quả đầu năm từ 12 lên 16,5) không hấp dẫn tay chơi lém, nhưng an toàn
Okie em vẫn đang theo dõi nhưng em đợi quả sập hầm mới dám múc hí hí

Em VIC mấy hôm nay bị vùi dập tàn tệ. Sắp về cái máng lợn rồi :2004:
Chắc muốn loại anh Vượng ra khỏi danh sách Forbes :21:

Bà con có vẻ mua chọn lọc, chán không thèm quan tâm Index nữa hay sao ấy. Nhìn VIC giảm hoành tráng thế mà nhiều Penny vẫn liều lĩnh tăng :D

Thống đốc NHNN thừa nhận nợ xấu lên đến 500.000 tỉ đồng
Nguồn tin: TBKTSG | 30/09/2014 9:16:16 SA
GetThumbnail.axd
Lần đầu tiên thừa nhận số nợ xấu lên đến 500.000 tỉ đồng nhưng Thống đốc Ngân hàng Nhà nước (NHNN) Nguyễn Văn Bình cố gắng làm yên lòng Ủy ban Thường vụ Quốc hội về nợ xấu tại phiên chất vấn kéo dài cả ngày 29/9.
...........
xong phim

:) ca_sau_chua theo bac thi muc luc nay r/r tje nao a?

Em chịu không dám đoán, nhưng cá nhân em ủn gần hết tiền vào mấy mã nhỏ phiên hôm qua, hôm nay cầu nguyện thôi.

Em vẫn lạc quan vì uptrend vẫn còn, và hầu hết mọi lần vào hàng đều căn cứ vào cái sys phân tích lủng củng một mớ chỉ báo oversold và volume. Hy vọng lần này tiếp tục không chết.

Status
Not open for further replies.
Back