Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cứ thấy PTC bear là em lại thấy yên tâm hơn. 1 tuần PCT làm con bull mà tk em hao hụt quá. He he!:D:36.jpg:
E hope bull trap kéo dài duoc 3 phiên với volume thấp ... còn cảm giác cá nhân thì TT đã xác định ngã rẽ mới rồi ... đành ngồi nhìn các anh bắt dao lồi mồm vậy :D Tĩnh tâm nào :)

E hope bull trap kéo dài duoc 3 phiên với volume thấp ... còn cảm giác cá nhân thì TT đã xác định ngã rẽ mới rồi ... đành ngồi nhìn các anh bắt dao lồi mồm vậy :D Tĩnh tâm nào :)
Pvs 39 bắt đáy không anh ấy?

bé BCC đang tăng ngon, cuối tuần bị mấy thằng cty chứng nó PR ầm ĩ làm hôm nay yếu hẳn
papa monkey chúng nó chứ
:rolleyes:

Pvs 39 bắt đáy không anh ấy?
E trả lời thật lòng ..là không nên bắt dao ... dù bác có giỏi cỡ nào cũng k nên thử :) Còn PVS đợt rồi tăng bao nhiêu % ... việc điều chỉnh 1/2 số tăng chắc cũng bình thường bác nhỉ .. nếu dám bắt dao thì thử xác định tâm lý nếu nó giảm 1/2 số đã tăng liệu mình chịu có nổi không :D

BCC - đc BSC khuyến nghị từ thứ 3 tuần trước rồi mà Libi.
Trước khi e enter mua vào mà :D
Múc xong em mới đọc :D
Thông thường cổ cánh trước khi múc sẽ lướt qua FA xem có bị rơi vào tình trạng "khả năng hủy niêm yết" hay không. Múc xong, trong lúc đợi cổ cánh về mới tham khảo đôi chút về FA về news về khả năng đột biết lợi nhuận..... mới tính cách nhồi xèng tiếp or not

Mã tăng cứ tăng, mã giảm cứ giảm
Thị trường đang lành mạnh, mong lắm HNX tèo thêm tý để vợt lại hàng chốt lãi SD tuần trước

Pvs. Lại vùng lên không biết đc bao lâu? Cuối phiên đóng cửa trên 620 thì xác nhận thế nào ạ?

Status
Not open for further replies.
Back