Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Không hẳn vậy, bây giờ không nói lên được điều gì.

Đợi 5 năm sau mới nói được, từ 2007 đến giờ mình chứng kiến rất nhiều cao thủ bỏ nghề ra đi.

Sent from my iPad using Tapatalk
Hehe. Đã là cao thủ thì làm sao mà bỏ được nghề.

Còn đã phải bỏ nghề thì đâu phải cao thủ. :16:

Trong này có bác nào biết và đã sử dụng Reuter Xtra 3000 không?
Em nghe nói có nhiều tiện ích, và dùng rất sướng và thay thế được amibroker phải không?
Có bác nào biết giá cả, chất lượng cho em xin thông tin tham khảo? Thanks các bác.
@becks2367 @11.12.2013 @uyendi @hayate @PickMan @chim_non @Colaido @anniehoang @.....
Đương nhiên là hơn rồi. Nhưng 1 cái creak miễn phí. 1 cái mấy k$/tháng.

Kệ họ nhà P, ranh mục của em tả bổ xiểng nhưng lúc nào cũng có 1-2 em CE căng đét
:Guitar:
Thị trường đang võng vẽo như ý, nhặt nhạnh tiền lẻ thôi các bác

Kệ họ nhà P, ranh mục của em tả bổ xiểng nhưng lúc nào cũng có 1-2 em CE căng đét
Em cũng kệ index. Con hàng nhà em nó lại xanh tiếp. Nó nếm mùi RSI>70 có một lần nên chắc còn thèm :1:

Cách tiền xèng đơn giản trong giai đoạn lình xình này là đi săn cùng anh Số Dài. E đã khóc khi giờ mới nhận ra điều này, huhu

"Xả hàng" cổ phiếu Dầu khí, PVComBank thu về hơn 600 tỷ đồng trong 1 tháng
8h:3 (GMT+7) - Thứ bẩy, 20/09/2014

Quy mô của đợt "xả hàng" này của PVComBank như vậy có thể lên tới trên 1.400 tỷ đồng. Đấy là chưa tính đến con số hơn 11 triệu cổ phiếu PVS chưa biết PVComBank có thực sự muốn thoái vốn.
http://tinnhanh.vn/t221c338/129226-...Bank-thu-ve-hon-600-ty-dong-trong-1-thang.htm

Ăn xong ...đập ly/ bát mới về, đẳng cấp VIP nó vậy :D:D:D

Weekly CDC tuần này khả năng over MA200, không hiểu có làm nên trò trống gì không. Phiên nay thanh khoản nhiều phết

Status
Not open for further replies.
Back