Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
em có nhìn nhầm không các bác, SD9 có lệnh bán 14.4 gần 4 triệu cổ phiếu?????
Ảo vãi
Hí hí, cứ chân phương như cuốc đất trồng rau thì còn rì là vui nữa bác. Phán đoán ăn tiền là lực hút của thị trường tài chính đỉnh cao mờ:45:

Dòng PV sau khi dẫn dắt thị trường lên mốc 630 của VNI, và 85 của HNx đã có dấu hiệu đuối sức. Dòng tiền chốt lãi từ PV sẽ chạy tiếp sang những mã chưa tăng / ngồi ngoài chờ đợi điều chỉnh để vợt tiếp ?

Sao lại treo cục SD9 đến 4tr giá 14.4 nhỉ? Mọi người dự xem là có ai khiêng giúp cho không hay là sẽ hủy trong ít phút nữa :D
Hay là chỉ cho bà con chạy ở 14.3 trở xuống thôi!

Sao lại treo cục SD9 đến 4tr giá 14.4 nhỉ? Mọi người dự xem là có ai khiêng giúp cho không hay là sẽ hủy trong ít phút nữa :D
Chắc là sẽ không hủy, với cách chơi ngông kiểu này, nhỏ lẻ chỉ có 2 lựa chọn: Hoặc nhắm mắt ôm hàng, hoặc bán đi cho đỡ ớn :D

Mai mua có khi giá tốt hơn hôm nay cụ @becks2367 ơi. Với 1tr750k là số tiền quá khủng khiếp, em giới thiệu cụ mút PVL mà Pinky vừa nhắc nhóe :D
Ok bác...vậy em đợi ngày mai nhé...đầu giờ ngày mai các bác sẽ thấy 1 lệnh khủng khiếp tại PVL với mức giá trần

PVC PVS có những lệnh khủng long khoe tiền dư mua mà ko đớp luôn vào cục dư bán bé tí, có lẽ hnay là ngày đẹp trời để đánh dấu 1 điều gì đó cho dòng P :dead:

Status
Not open for further replies.
Back