Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Về sàn có ai dám múc ko nhỉ:7:
Em múc luôn vì em có một vài gram PVC , game đang vào hồi cao trào, xoáy sẽ nhanh mạnh nên loại cổ phiếu đặc biệt này có thể chạm đến những đỉnh không ai ngờ:4:
Em nhớ lại con PVA năm 2009, em phải mua nhồi liên tục tính từ lúc em vào nó giá 27 cho đến trên 70 mới dừng

Em múc luôn vì em có một vài gram PVC , game đang vào hồi cao trào, xoáy sẽ nhanh mạnh nên loại cổ phiếu đặc biệt này có thể chạm đến những đỉnh không ai ngờ:4:
Em nhớ lại con PVA năm 2009, em phải mua nhồi liên tục tính từ lúc em vào nó giá 27 cho đến trên 70 mới dừng
Oạch, vậy giờ chắc răng bác vẩu hết roài, đi hỏi cụ Lý xem làm răng chỗ nào rồi ra đó làm luôn nhóe:4:

Thế này có khi em lại phải liên kết với ông Nha Khoa mới được

Không chịu hỏi em xem mỗi lần nhồi với số lượng là bao nhiêu mà đã quyết đẩy em vào nha khoa là seo hở giời :1:. Nhỏ lẻ khác đại gia ở chỗ, đại gia nói đi một lệnh bằng mình đi cả tháng or vài tháng bác ui

Cứ nhìn sơ sơ trên VC là các bác "thoát" hàng rồi, chưa kể là nhỏ lẻ thấy động thì cũng phí hết rồi, giờ trơ ra khéo còn toàn các anh Tay to hiiii, bác đánh xuống chưa chắc nó đã xuống khéo nó lại còn phi mạnh hơn thì khổ :21:

Về cơ bản, em thấy đợt này cổ phiếu dòng dầu khí tăng mạnh mẽ từ đầu đến giờ chắc là có sự "chỉ đạo" từ cấp trên và các nhà tạo lập chứ không thể tự phát hay nhỏ lẻ làm được. Mà đụng vào phần tử này thì rất "nguy hiểm" hiiii

Thôi các anh có lòng tốt cho ăn thì ai có lộc cứ ăn, mất gì mà không xơi hiiiii, làm ngược lại ý các anh ấy khéo lai sứt đầu bể chán.

Thì cũng phải để các bác ấy ra hàng bớt thì thị trường nó mới lành mạnh, mới biết các em CP hot em nào chạy tốt hay không chứ bác :21:

Status
Not open for further replies.
Back