Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Vua Sư tử dạo này đi đâu mà kín tiếng thế, avatar bỏ đi đâu mất rồi :)
Dạo này bận quá bác ạ, nên không theo dõi và mua/bán được gì.
Avatar thì em đang thử up cái ảnh gif lên xem nó có động đậy không, cái cũ cũng là gif mà nó đứng im :)

@ca_sau_chua VCG thế kia thì chủ tịch chắc sẽ được cụ thân sinh ra vợ chủ tịch trọng vọng ghê lém. Nhắm mắt chờ 14,5 rồi xét tiếp bác nhóe

Chuẩn bị 2h .. giờ của những thanh niên vội vã bắt cho kịp chuyến tàu ... :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle: Hôm nay HSX close ngay 574 HNX 77.5 ... ngày mai sẽ là ngày tạo xu thế :D Ai xuống cho xuống ... ai lên thoải mái lên :D
Lần này vào đúng nhịp, nhưng kmr có vẻ hơi yếu.:)

Sent from my iPad using Tapatalk

Chuẩn bị 2h .. giờ của những thanh niên vội vã bắt cho kịp chuyến tàu ... :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle: Hôm nay HSX close ngay 574 HNX 77.5 ... ngày mai sẽ là ngày tạo xu thế :D Ai xuống cho xuống ... ai lên thoải mái lên :D
Có lẻ Ms Market thấu hiểu anh em mình rồi ... giờ cứ thế mà chiến ... T3 hôm nay chỉ có hòa phát :D

Tối về em phải dò lại vài chục trang để xem các bác đánh giá xu thế của TT, chứ giờ ôm tiền mà TT nó cứ xanh xanh thế này cũng... buồn :D

Lần này vào đúng nhịp, nhưng kmr có vẻ hơi yếu.:)

Umh e nó YSL thì thôi ... không nhồi thêm ... :D Nhưng giá này thì đầu tư 1 tháng kiếm 10% cổ tức cũng ổn :D ... e nghĩ trong tuần này có tin thôi :D Lại được sướng như FIT

Tối về em phải dò lại vài chục trang để xem các bác đánh giá xu thế của TT, chứ giờ ôm tiền mà TT nó cứ xanh xanh thế này cũng... buồn :D
Ồ bác đừng buồn, dưới ga còn ct đang ngồi chém gió vui phết bác ạ.

Status
Not open for further replies.
Back