Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Được lệnh cất cánh rồi à các bác, để em khẩn trương làm thủ tục không lại nhỡ chuyến.

Nhìn chung ngồi trên tàu cảm giác thoải mái vãi ... ae lên chưa?? tàu sắp rời bến nhá :DĐịnh quay tay phát nữa ... nhưng thôi yên vị cho khoẻ, sẵn tay cầm thêm nải chuối lên tàu ăn dần :D

Last edited by a moderator:
Em thấy bây giờ chọn hàng cũng không khó lắm đâu, đầy chú đang xếp hàng tích lũy gần xong, chỉ chờ lệnh bay ký là ra đường băng ngay.
Ra đường bay rồi mà đáp nhầm bến như thằng Vietjetair thì cũng toi...:4:

Vừa mới bán hết nhúm FPT giá vốn 45.x ở 46.8 rồi. Ai quởn thì cứ mua 47 nhá.
A xuất sớm quá ... TT ngày FPT về 47.5 nhanh thôi ... có khi a phải mua lại giá cao rồi :D Kiểu lửa liu riu thế này thì còn xanh lâu lắm ... ít nhất cũng thêm 2-3 phiên nữa :D

Phó chủ tịt đang dây đỏ phán cho em con hàng lởm SHB với chứ em đang thấy có lỗi với vợ con quá, sắp sửa làm bản kiểm điểm với cả tổ dân phố chứ chả chơi :6.jpg:

Phó chủ tịt đang dây đỏ phán cho em con hàng lởm SHB với chứ em đang thấy có lỗi với vợ con quá, sắp sửa làm bản kiểm điểm với cả tổ dân phố chứ chả chơi :6.jpg:
Anh Hiển lấy tiền qua Rờ Ziu xem von cúp rồi!

Tích cực quay tay chờ đợi ... nặng mông thì chạy cuối cùng mà :)

Hế hế, chúc mừng ae nào có ITA nhé, lái bắt vô lăng roài :)

Chị cho em hỏi làm sao biết lái sắp vào ITA với ah? là do nhìn bảng điểm, nhìn chart để biết hay là do thông tin mật ah ^.^.
Vì em là newcomer nên nhiều lúc anh chị nói em chẳng hiểu tại sao lại thế :(
Thanks chi!

cụ Caheo về quê nhậu tôm ..chuẩn! hiiiiiiiiii
lên ngắm biên giới Tây Bắc, bạn ơi :)
nhưng trước khi đi, thấy MSN sa cơ mà cầm lòng hổng đặng, cũng đưa vai ra đỡ cùng ae
"lòng tốt" được đền đáp, nay có chút lộc để mời VCHN rồi :D

116 Quán Thánh là trụ sở công an quận Ba đình. 115-116 là hai hộ đối diện hay liền kề vậy bác. :10: Nhảm tý cho vui

Status
Not open for further replies.
Back