Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hì hì, đừng vội nản lòng người ơi. 2014 phá được cả dớp WC lẫn thứ sáu ngày 13 nhóe vì vậy em lại lựa nhịp điều chỉnh của thị trường để đi tiền
(Lần này eim ngắm SAM cùng Uyển Di)

Dài hạn thì không biết, nhưng thời gian tới con này e thấy chỉ tích lũy đi ngang or đi xuống thôi :(...không có tín hiệu nào sáng sủa cả :(

Hì hì, đừng vội nản lòng người ơi. 2014 phá được cả dớp WC lẫn thứ sáu ngày 13 nhóe vì vậy em lại lựa nhịp điều chỉnh của thị trường để đi tiền
(Lần này eim ngắm SAM cùng Uyển Di)
Bác có muốn em chung thuyền không?:21:

à, mấy ông VC chung thuyền thì ..... á ? !!! vậy thì đừng lộ position có phải hay hơn không ạ :) ?

Ừ, đúng ra là nên như vậy, nhưng anh em chơi lâu nên ... thật lòng nó quen rồi. Có phải mục đích lấy số má hay gì gì đâu bác :) Gọi dớp cũng là cho vui ý mà.

hiiiiiiiiii....
dạo này rảnh rang... em hay vào VC Thiền quán đọc.... công nhận các huynh thật cao thâm.. cái chòi lá của em bên VFPress lâu lâu được các bác ghe thăm chỉ điểm mà lại không biết :)
các hành giả đại xá cho em :)
biển học vô bờ ..không thể đo cao thấp, huống hồ chỉ 1 tiều phu thì không thể so sánh với hàng long la hán của trúc lâm phái, chỉ làm hoạt láo viên chém gió thui hiiiiiiiii
NB: welcome! và cứ vô defend lão Lí thả cửa, lão đó không nói mới đáng kinh vì đã qua 60 ngày thiền nguyên thủy vispassana sắp thành chánh quả :D:D:D

Em làm cái thống kê nho nhỏ cho vui.

Trong một chu kì 28 năm thì có:
- 12 năm có 1 ngày thứ sáu ngày 13.
- 12 năm có 2 ngày thứ sáu ngày 13.
- 4 năm có 3 ngày thứ sáu ngày 13.

Năm nay chỉ có 1 ngày thứ sáu ngày 13, nhưng năm sau có đến tận 3 ngày.

View attachment 3110

View attachment 3110
Thế đoán luôn là năm sau TTCK toàn thế giới sập ... kakaka

View attachment 3110
hố hố!
hôm nay ngày hoàng đạo, âm lịch là 16/5 ..thành ra vẫn hên hiiiiiii

Khiếp vc tám kinh quá, sắp nhồi lệnh lớn đới, nhanh mà MÚC đi không thì tuần sau lại lên đây kêu tiếc.

Hôm nay lại trên 1500 tỏi rùi , theo bác Mod Tu thì gọi là three white solder hay sao đó, cái này là sắp Bull chứ tăng trong nghi ngờ gì nữa khứa khứa! :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::2004::2004::2004:

Status
Not open for further replies.
Back