Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
E cũng ko hiểu ra sao nữa
Khó hiểu thì không cần hiểu bác ợ ... nhìn điểm số làm gì :D nhìn vào dòng tiền ủn xanh có mạnh không , nhìn vào volume mà oánh ... thích diễn kiểu gì thì diễn mà không có Tiền (volume ) vào thì lượn ... tự sướng nhiều là mất cảm giác thui :D

Đã mất công Bành Văn Háng em nó ra, sao không Đẩy Lên Giường rồi Phang Và Sướng luôn hở bác ? :D
Bành Văn Háng mà ko Đẩy Lên Giường nên giờ nó kẹp háng lại rồi kìa, chuẩn bị kẹp bi lun:18:

Vấn đề là tay to nắm FCM muốn bán ra, còn tay nhỏ thì quá hưng phấn để mua giá CE. Mà cứ kệ nó, cứ nhìn thôi cụ nhỉ !!!:21:
Cụ cứ cười đi lái nó vào đọc nó nhồi cho hơn 1 củ, mai tha hồ anh em mình ngồi cười nó lại nhồi cho củ nữa giá trần :42:

Cụ cứ cười đi lái nó vào đọc nó nhồi cho hơn 1 củ, mai tha hồ anh em mình ngồi cười nó lại nhồi cho củ nữa giá trần :42:
Thì cứ cười tiếp, nó làm thế thì mình được 1 trận cười to chứ có mất gì đâu ạ :D .

Hôm nay cp phân hóa, đầu cơ tăng, thêm dấu hiệu về tt cân bằng tại 550 chăng.
Tăng + volume hẻo => không thể đánh giá nên phiên giao dịch hôm nay nhạt lắm ... có thể ngày mai là 1 phiên giảm + volume lớn hơn hôm nay :D khả năng phiên hôm nay là kiểu bull trap trong quá trình điều chỉnh giảm ... T0,1 có thể lãi nhưng T2 chở đi thì lõm :(

Tăng + volume hẻo => không thể đánh giá nên phiên giao dịch hôm nay nhạt lắm ... có thể ngày mai là 1 phiên giảm + volume lớn hơn hôm nay :D khả năng phiên hôm nay là kiểu bull trap trong quá trình điều chỉnh giảm ... T0,1 có thể lãi nhưng T2 chở đi thì lõm :(

Hnay tt giảm mà bác. Mấy con pennies tăng dựa trên cơ sở là tt ko còn giảm sâu nữa. chứ nếu tt còn giảm, thì pn còn đi nặng lắm.

Hnay tt giảm mà bác. Mấy con pennies tăng dựa trên cơ sở là tt ko còn giảm sâu nữa. chứ nếu tt còn giảm, thì pn còn đi nặng lắm.
UMH ... chắc tại rổ của e penny nhiều :D và chắc do e nhìn HNX hơi nhiều ... sóng tới cứ HNX mà tán thôi ... sau đó chuyễn ngược lại HSX :D

Status
Not open for further replies.
Back