Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hàng đầu cơ tiếp tục thể hiện cảm xúc "sợ hết hàng" của trader rõ nét. Cảm xúc xoay như chong chóng, mới mấy hôm trước ko thấy tiền vô khi market xanh điểm, thì giờ mà lên lại đó thì thế nào? :107:

Hàng đầu cơ tiếp tục thể hiện cảm xúc "sợ hết hàng" của trader rõ nét. Cảm xúc xoay như chong chóng, mới mấy hôm trước ko thấy tiền vô khi market xanh điểm, thì giờ mà lên lại đó thì thế nào?
Cứ nhìn vào volume thôi, kệ các anh muốn diễn gì thì diễn.:107:

GD của NĐT NN đang giảm mà cụ, liệu con này còn vẹo nào ko?
Tây chán thì ta táng bác ợ, đến lúc Tây hết chán lao vào múc thì ta... banh háng cho nó xúc:24:
Em thì cứ nhìn chart thôi, chạm hỗ trợ mạnh bật lên thì em múc, với lại giá này thấp hơn giá em bán lúc trước nên vấn vướng tình cũ múc luôn:gun_rifle:

Bác chung thủy với gái già gớm nhỉ.:27:
Có thể gái già này sẽ đầu gồi chăn đắp với em mấy tháng tới đóa, cứ việc xúc xả mỗi em nó thôi cũng đủ phê lòi, Bành Văn Háng mà lị:14.jpg:

Đã mất công Bành Văn Háng em nó ra, sao không Đẩy Lên Giường rồi Phang Và Sướng luôn hở bác ? :D

Đã mất công Bành Văn Háng em nó ra, sao không Đẩy Lên Giường rồi Phang Và Sướng luôn hở bác ? :D
Cẩn thận coi chừng bị Sao Thái Bạch chiếu...em nó mà là Gái Mại Dâm...thì xác định từ nay Về Nơi Mô lun nhé:4:

Một sự bất bình thường hiện nay: FCM đang dư mua hơn 300k giá 12.5, trong khi bên thỏa thuận đang chào bán hơn mấy triệu cổ giá 12.0 ...

Một sự bất bình thường hiện nay: FCM đang dư mua hơn 300k giá 12.5, trong khi bên thỏa thuận đang chào bán hơn mấy triệu cổ giá 12.0 ...
Mua lô lớn nó phải rẻ hơn mua lô lẻ chứ bác hí hí

Mua lô lớn nó phải rẻ hơn mua lô lẻ chứ bác hí hí
Vấn đề là tay to nắm FCM muốn bán ra, còn tay nhỏ thì quá hưng phấn để mua giá CE. Mà cứ kệ nó, cứ nhìn thôi cụ nhỉ !!!:21:

Status
Not open for further replies.
Back