Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Full margin, tin không?

Ku vẫn không thoát khỏi chính mình, tội lớn nhất là biết nhiều quá há há
Tại sao không tin ... full khi T3 có lãi cũng bình thường mà :D quan trọng nhất đi tiền , quan trọng hơn là chọn hàng ... hôm qua tt tăng nhưng nhiều con vẫn đỏ :D

Phiên nay và ngày mai kiểu gì cũng có cú gáp sâu, ai lên tầu vẫn chưa muộn, quan trọng là chọn đúng hàng, không gặp phải em nặng mông có mà ngồi ngáp ruồi khéo lại còn móm nữa :4::4::4:
Sướng nhất là chọn được em nào mông to mà không nặng
Em thấy 3 phiên nay không giảm mà cứ giữ nguyên mốc này thì đến sóng của blues rồi

Phiên nay và ngày mai kiểu gì cũng có cú gáp sâu, ai lên tầu vẫn chưa muộn, quan trọng là chọn đúng hàng, không gặp phải em nặng mông có mà ngồi ngáp ruồi khéo lại còn móm nữa :4::4::4:
chọn hàng nào lúc này bác ... thử đưa ra chừng vài con sáng đi :D đúng sai không quan trọng đâu :D

Em đang định hỏi cụ xem có em nào không mà :10:, cụ bật mí cho phát đi, vừa chốt lời xong chưa có em nào trong list nè, chẳng lẽ sóng sau lại là sóng Bank hả cụ???
E đang theo dõi VHG nhưng chạy rồi nên thôi ... bữa trước lăn tăn múc 7.4-7.5 or chờ 7 ... giờ CE 2 phiên rồi nên e bỏ :D Danh mục sắp tới vẫn là con nào giảm mạnh và dòng tiền quan tâm ... e chưa có tiêu chuẩn nào khác ngoài dòng tiền lúc này :D

Status
Not open for further replies.
Back