Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em bán đa phần 6.9 và vài K @7 hôm trước, hôm qua cover 1/2 giá 6.5 và 6.4; nay lại chờ ATC xem có bác nào tốt bụng nữa; Kiểu gì thì con này vẫn khá ổn trong quý I, II mùa du lịch, hơn nữa vay nợ ko lớn như xưa.

Bác kỳ vọng nó còn nhào xuống nữa à mà bán; em giờ chơi kiểu cụ già, ko đua mua, ko đua bán; đã break out thì kiểu gì cũng tà tà chờ mua pullback; còn nếu oversold quá thể thì chờ hứng sàn.
Vâng, em thấy hôm qua tt ko tốt lắm nên bán để cover lại.
Con này em mua cách đây mấy năm, trước khi nghỉ chiên chứng, em mua dự định cất tủ cho 2 đứa nhà em về sau có tí của hồi môn.
Cách đây ít tháng, rảnh việc tự nhiên em ngó lại chứng trường, ra vào con này đc 2 lần rồi, đợt trước em bán 8.7 nhưng cover hơi sớm (7.6).
Dạo này em thấy con này chậm nên định đảo hàng qua chỗ khác, nhưng như bác nói có khi em lại ngược đường rồi, hehehe.
Chơi kiểu cụ già cũng ổn đấy (2-3 năm gì đó), ví như nó, em mua hồi 2.2, tính ra được vài lần rồi ạ.

Dự là vậy, nhưng ai cũng dự vậy nên ko biết thế nào, thị trường thường đỏng đảnh, hay đi ngược ý kiến chuyên gia:4:

Locke tỉnh táo thật đấy, ra hàng hết hôm qua à...quả là cao thủ. May thì Sideway tiếp, nếu tin không xấu. Còn không thì thị trường còn tiêu hóa dài dài...chẳng gì mà phải vội nhể...?

Locke tỉnh táo thật đấy, ra hàng hết hôm qua à...quả là cao thủ. May thì Sideway tiếp, nếu tin không xấu. Còn không thì thị trường còn tiêu hóa dài dài...chẳng gì mà phải vội nhể...?
Chưa bác ơi, mới ra hết.... đòn sáng nay:4:
Chiều ko ổn thì sẽ... ra tiếp, ra chừng 3 lần chắc... xìu:24:

Chiều liệu có bù khối lượng theo thuyết của Chủ tịt ko nhỉ:wtf:
Bỏ bu, em lại nhắc rồi:55.jpg:

Em dạo một loạt các diễn đàn thấy nhà đầu tư đọc bài thị trường vanh vách, vote giảm hơi nhiều--->:10: em hold thêm đoạn nữa vậy

Chiều liệu có bù khối lượng theo thuyết của Chủ tịt ko nhỉ:wtf:
Bỏ bu, em lại nhắc rồi:55.jpg:
e nghĩ không xấu thế đâu ... tuy nhiên có vẻ lực đẩy đang hơi yếu , nếu có chỉ là giảm nhẹ ... để thứ 2 e còn phi tiếp chứ:D

Em nhảy tàu PVX. Được nhõn 4 line nhưng cứ thấy bất an với thằng này thế nào ấy.
Hy vọng được chén nhiều hơn ở vòng sau.

Em nhảy tàu PVX. Được nhõn 4 line nhưng cứ thấy bất an với thằng này thế nào ấy.
Hy vọng được chén nhiều hơn ở vòng sau.
Hi hi cảm giác chơi hàng teen, nên sợ công an nó tóm cổ vì quan hệ với trẻ vị thành niên đấy mà (jocking)

không ổn rồi bạn ah ... Vol đẩy giá tăng ít hơn vol đè giá xuống theo daily chart :D
Đùa thoai, con thị nở đang vào giai đoạn nén vola rồi mà, nhìn xa xa ra 1 tí mà nhặt nhạnh, quản lý margin nhịp nhàng, lúc nào trong TK cũng có xèng và hàng, chết thế éo nào đc :)

Đùa thoai, con thị nở đang vào giai đoạn nén vola rồi mà, nhìn xa xa ra 1 tí mà nhặt nhạnh, quản lý margin nhịp nhàng, lúc nào trong TK cũng có xèng và hàng, chết thế éo nào đc :)
Em like mạnh quả này

Status
Not open for further replies.
Back