Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
hic chị còn dính quả hàng nóng S96 nữa kìa, a dua vào xếp lô mua đc 4.6 thì bi h nó tạm nghỉ giao dịch ;
chưa bít lúc nào giao dịch trở lại đây.
1 tuần được yêu 1 lần có khi lại thăng hoa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hic chị còn dính quả hàng nóng S96 nữa kìa, a dua vào xếp lô mua đc 4.6 thì bi h nó tạm nghỉ giao dịch ;
chưa bít lúc nào giao dịch trở lại đây.
S96 em không biết nhưng con VIS bị tạm dừng song GD lại nó tăng suốt. Biết đâu S96 cũng vậy. :1178:

Tiền vào tt vẫn hăng say, độ này sòng chứng chẳng khác gì sòng bạc, k biết ai mua shb trần tuần sau có dính trấu k đây? Mấy con to đầu cứ thay nhau kéo xe bò mà vni chẳng phi được bao nhiêu thì cũng sắp hết hơi rồi.

hờ hờ, con DLG của cô thật vãi ... nước muối. Tôi ôm từ đó đến giờ, súyt sóat 50%.
gái xinh được giai bản lừa, vậy mà cũng chửa đẻ ra tiền đc. Fun quá cơ :D
p/s: ngày nào cũng lắc lư thế này thì game còn dài cho anh sướng :2004:

Last edited by a moderator:
Em không biết post ở đâu post tạm lên đây vậy. Ai quan tâm đến thủy sản lưu ý chút:

(TBKTSG Online) - Các doanh nghiệp chế biến xuất khẩu cá tra đang ngóng chờ kết quả chính thức đợt xem xét hành chính lần thứ 9 (POR9) thuế chống bán phá giá cá tra nhập khẩu vào thị trường Mỹ (giai đoạn từ 1-8-2011 đến 31-7-2012) vì những khoản thuế này ảnh hưởng mạnh đến doanh thu, lợi nhuận của họ.

http://www.thesaigontimes.vn/Home/k...012/DN-ca-tra-hoi-hop-cho-tin-thue-tu-My.html

Hôm nay bận họp cả ngày bác ạ, về nhìn ITA với KBC chán chẳng buồn chết, vào PVX thì hôm nay ngỏm củ tỏi :D Giờ mới có thời gian vào VC đọc bài.

Bác vẫn ôm HSG à? hay chuyển phỏm rồi?
Hôm trước em bị VC đổ 1 đống ITA vào đầu, tưởng ngỏm hóa ra hôm nay hàng về lại có lãi thế mới đểu, cô thương cô thương, hehe

Hôm trước em bị VC đổ 1 đống ITA vào đầu, tưởng ngỏm hóa ra hôm nay hàng về lại có lãi thế mới đểu, cô thương cô thương, hehe
Chúc mừng chúc mừng, thằng em mau bái sư lão Lý học món "Cô thương anh hư" thể nào cũng ấm.

gái xinh được giai bản lừa, vậy mà cũng chửa đẻ ra tiền đc. Fun quá cơ :D
p/s: ngày nào cũng lắc lư thế này thì game còn dài cho anh sướng :2004:
Cô nói thế bà con giận tui chít. Chẳng qua là vốn bỏ vào con thí nghiệm "tình yêu điện giật" DLG quá ít, nên cứ lỳ ra mặc kệ giá lên xuống nên mới được như thế. Chứ thử bỏ vào mua >10k cổ thì chắc gì đã ăn được 10%.

Nên vụ ăn DLG này coi như là ăn rùa, không tính. Chỉ có điều rút kinh nghiệm đã chết vì tình yêu điện giật thì không nên ôm lâu, lâu quá là phải đóng góp trách nhiệm nuôi "hậu quả" đến khi thành niên thì mệt...

Cô nói thế bà con giận tui chít. Chẳng qua là vốn bỏ vào con thí nghiệm "tình yêu điện giật" DLG quá ít, nên cứ lỳ ra mặc kệ giá lên xuống nên mới được như thế. Chứ thử bỏ vào mua >10k cổ thì chắc gì đã ăn được 10%.

Nên vụ ăn DLG này coi như là ăn rùa, không tính. Chỉ có điều rút kinh nghiệm đã chết vì tình yêu điện giật thì không nên ôm lâu, lâu quá là phải đóng góp trách nhiệm nuôi "hậu quả" đến khi thành niên thì mệt...
yeah, e ko đùa nữa :)
ăn rùa thì đc bi nhiêu cũng ok :41:
p/s: em đọc cái pót dài của anh ở nhà Tican roài :)

Hôm nay tròng trành,ôm ck thấy phê quá đi....... :1178: :harp:
Phê nhưng vẫn phải lái xe cho nên hãy nâng cao cảnh giác !
Hôm nay tạm thời gọi là vẫn bình yên nhưng lắc lư quá thấy bất an và đang có xu thế cờ bạc quá mức rồi......
Chờ nổ tung pháo hoa đầy trời nhỉ ?
Em chúc mừng cho cổ đông của ITA; SHB và VIP ! :cungly: :cungly: :cungly:

Hôm nay tròng trành,ôm ck thấy phê quá đi....... :1178: :harp:
Phê nhưng vẫn phải lái xe cho nên hãy nâng cao cảnh giác !
Hôm nay tạm thời gọi là vẫn bình yên nhưng lắc lư quá thấy bất an và đang có xu thế cờ bạc quá mức rồi......
Chờ nổ tung pháo hoa đầy trời nhỉ ?
Em chúc mừng cho cổ đông của ITA; SHB và VIP ! :cungly: :cungly: :cungly:
VIP thật ghê gớm, phiên nay nó break đẹp như trong sách vở

e nghĩ hậu quả của phiên hôm nay là zoom MR của nó bị cạn và dẫn tới khả năng sớm xuất hiện điểm đảo chiều ngắn hạn. Còn nó đảo tới đâu thì thật sự cũng ko rõ :(

e nghĩ hậu quả của phiên hôm nay là zoom MR của nó bị cạn và dẫn tới khả năng sớm xuất hiện điểm đảo chiều ngắn hạn. Còn nó đảo tới đâu thì thật sự cũng ko rõ :(
Cái độ rơi đó rất hay với anh đó. Anh có thể vẫn giữ, vì giá vốn thấp. nhưng biết nó rơi sâu thì thật là quá đẹp...

Nhìn anh em phấn khởi mà mình buồn :D
Mượn rượu giải sầu nên giờ say rồi. NGỦ.

Chúc mừng paven nhé :57.jpg:
Đi ngủ thôi. Hy vọng đêm nay dậy được để xem trận MU - Olympiakos :D

Status
Not open for further replies.
Back