Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Trên cái bảng điện của mình ngoại trừ SHB, ITA và KBC thì mọi thứ đều tăng hoặc giảm rất ít, nhưng khối lượng giao dịch và biên độ trong phiên lại khá lớn. Theo cái nhìn tầm cực ngắn của mình thì khả năng PPD đang xảy ra trong tuần này là rất lớn. Lần này sẽ rán nhịn cho đến cuối ngày T6 xem sao.

mông cong huyền thoại :D
hao mất 3,5M lính, phe BUY mới chiếm được mốc 13.4
tay to nào bán mạnh quá !
nhưng tay to nào Mua còn mạnh hơn ! :D
(nói nhỏ nghen: a đã big bet vào đây đó :p)

Last edited by a moderator:
Nhà nhà bắt đầu bê hàng ra cửa chuẩn bị ném dần à :D hay quăng cấp tập khi BVH của Locke bắt đầu tăng :114::p
Em đang chờ giây phút đó đây, ráng chờ đợi rồi sẽ đến lúc... đợi chờ... hic...
Lần này quyết ôm mông nặng BVH :mong:đến hết tháng.

Tuần trọn vẹn cho tín đồ CK và BDS, có tí nghẹn cho một số anh em VC. Bao giờ sóng Sông Đà sẽ nổi anh em nhỉ, em còn mỗi SXX là chưa break thoai. Nhớ lại lời đại bàng: "bao giờ sông đà cạn nước thì mới hết sóng".

Ngày hôm nay chưa thấy Simba nổi lên, không biết vua sư tử có xông vào không hay tắt bảng :)
Hôm nay bận họp cả ngày bác ạ, về nhìn ITA với KBC chán chẳng buồn chết, vào PVX thì hôm nay ngỏm củ tỏi :D Giờ mới có thời gian vào VC đọc bài.

Bác vẫn ôm HSG à? hay chuyển phỏm rồi?

Dạ iem vưỡn cuòn. Ủ lò đầu toi dài hạn. Iem bắt đầu thích câu "Bạn lạ thua mua lạ thặng"
hôm nọ cố cốc tai em 1 nhát ở DLG nhé :D. e ko để bụng đâu đấy :emoticon-00140-rofl:

Mơ được, chỉ có điều là thời gian. Trước mắt kiểu gì nó cũng ghé thăm cạnh dưới của hình cái nêm đã.
BVH hay VNI hả bác ? và cạnh dưới của nêm thì (BVH or VNI) ứng với bao nhiêu? bác trả lời giup em để em còn biết mà chen ra cửa tàu trước.

Bro Colaido_VC ăn DLG ngon thế. Em sẽ theo sát Colaido_VC để kiếm chút cháo.
hic chị còn dính quả hàng nóng S96 nữa kìa, a dua vào xếp lô mua đc 4.6 thì bi h nó tạm nghỉ giao dịch ;
chưa bít lúc nào giao dịch trở lại đây.

Status
Not open for further replies.
Back