Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày up 2-4 điểm khoảng 1 tháng lên đến 600 thì phê lắm nhỉ hí hí, lại tranh nhau đua hàng rồi.

Bê tông đổ đến đâu khô ngay đến đó ... HSX lại làm quả +7p theo yêu cầu rồi :D

Những cú xiên lên mạnh mẽ và đầy nội lực của con bò động đực :D ... cứ tưởng sắp bị thiến :) ... gia tốc tăng dần đều ... lúc này bán là không cần thiết , cứ hold đến lúc đảo chiều thì xuống 1 lần cho khỏe :D

CT đi vắng, PCT chủ trì cuộc họp rất ngắn, bà con xong việc ùa hết ra biển đón sóng.

Vừa bán tím xong, lại thấy tiếc; cứ kiểu bán xong tiếc, mua xong sợ thế này thì chắc 40 tuổi đi phải có người dìu mất.

Có ai vote em tiễn phó chủ tịt đi nghỉ mát T+3 không ạ, chứ cứ như vậy hoài em run quá hic hic hic
Kệ tui đi ... full mị a rồi ... giờ bình luận cho xôm tụ thôi :D Ban đi ... rùi năn nỉ tui quay lại phải cần chân dài - ú to :D

Kệ tui đi ... full mị a rồi ... giờ bình luận cho xôm tụ thôi :D Ban đi ... rùi năn nỉ tui quay lại phải cần chân dài - ú to :D
Em luôn có ấn tượng là PCT hay ngồi đỉnh, không hiểu sao lại vậy :D
Đành chờ phiên mai xem cảm giác lần này có chính xác không :D

Em luôn có ấn tượng là PCT hay ngồi đỉnh, không hiểu sao lại vậy :D
Đành chờ phiên mai xem cảm giác lần này có chính xác không :D
yên tâm hôm nay chỉ nhồi thêm tí ... mai hàng về ae nào máu thì mình lại nhường :D nhu cương gì mình cũng chiều được :D Nhưng khả năng mai test 550 luôn nhóe :D

Mấy phiên gần đây ae có thấy khả năng chấp nhận risk của cầu ngày càng tốt hơn không ??? dù có nhiều Risk lơ lững trên đầu(Mr.Kiên , HD 981 ) nhưng giá cứ tăng kèm khối lượng ... e soi bảng thường xuyên nên thấy rõ tiền lớn dám mua dần lên thì sao ta phải xoắn ... thế là follow con Thị nở VNI thôi ... xuống tiền là cách thể hiện sự ủng hộ quyết liệt nhất :D

Mấy phiên gần đây ae có thấy khả năng chấp nhận risk của cầu ngày càng tốt hơn không ??? dù có nhiều Risk lơ lững trên đầu(Mr.Kiên , HD 981 ) nhưng giá cứ tăng kèm khối lượng ... e soi bảng thường xuyên nên thấy rõ tiền lớn dám mua dần lên thì sao ta phải xoắn ... thế là follow con Thị nở VNI thôi ... xuống tiền là cách thể hiện sự ủng hộ quyết liệt nhất :D
Yêu nước bằng cách mua cổ phiếu, góp vốn ủng hộ doanh nghiệp yên tâm sản xuất làm ăn. Các anh cứ việc tạo doanh thu, vốn để chúng tôi lo!

Status
Not open for further replies.
Back