Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
IJC ngon thế mà không vào, bác không thích các em giá trên 10 à :)
Ăn cổ tức HSG rồi vẫn ko sút à. Sút đi để tí lại tiếc.
Sút để tôi còn có cửa vào, chờ mãi chẳng chịu võng lại đón khách tí nào:4:

BVH ép người quá thể, ép cho phọt bằng hết hay sao ấy, đang gái cởi trần phơi phới, tự dưng thành mông to nặng chịch là sao vậy trời:102:

Bạn nói đúng lắm, vì TA của bạn và TA của tôi khác nhau mà :)
Chúng ta thường nói về TA, như 1 công cụ đơn giản như con dao cái búa, và chỉ có 1 cách dùng duy nhất
nhưng trong thực tế có vô số loại dao, mỗi người lại dùng dao theo cách khác nhau, đem lại công dụng cũng khác nhau... Điều đó gây ra biết bao tranh luận xưa nay, chúng ta chẳng cần kéo dài cuộc tranh luận vô bổ ấy, nhỉ ? :D

Còn phiên 15.5, hôm ấy nhìn thì đúng là bulltrap, qua hôm sau cho đến hôm nay thì gọi là beartrap có lẽ đúng hơn chứ ?
trader có bối rối hay kg là chuyện khác, vì nào phải tất cả trader đều là TAer ?
mà TAers hôm đó có bối rối cũng bình thường thôi mà ?

trao đổi cho vui thôi, tôi nghĩ TA hay xxA gì cũng được, hễ giúp ta kiếm được tiền là tốt, phải kg ?
Cái phiên định mệnh đấy, giảm tỷ lệ cp xuống ko phải vì TA cho tín hiệu héo mà vì mấy cái tin KT-CT nó làm hoang mang. Nếu cứ bịt tai lại, đánh theo đúng plan được xây dựng dựa vào TA thì phiên đấy đạt đk (của em) để nâng tỷ lệ cp lên 200% tới 250%.
Mỗi tội ko bịt tai lại được :1:

Hơi bị nhầm, IJC em mua @9.7 nhá. Hôm đó lớ quớ làm phát 3 em tin đáy cả 3, cô thương nên may thế :) Mèo mù vớ được con cá rán, may vãi.

Lần sau cô báo anh, anh chịu khó cho em xin 5 phút, báo em với ạ, cám ơn anh nhiều :">

Hôm nay SHB ko bùng nỗi thì ko hiểu ngày nào mới đủ lực!
bác nhìn cách ăn vã 88-89 thì hiểu nội lực người mua rồi ... đoạn 82-86 vừa rồi cho ăn 5% để đuồi xuống tàu bớt đó ...yên tâm SHB về 10 trong tuần thì bá đạo nhỉ :D

Chỉ số đang được cũng cố bằng volume ...nghìn lời nói không bằng cú enter xuống tiền :D Let's it go ... :D ae cứ đi theo vol lớn + giá tăng là không cần lo lắng :D

Status
Not open for further replies.
Back