Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
margin, húc thẳng vào tảng băng giá sàn FLC, chết có số, chỗ nguy hiểm nhất là chỗ an toàn nhất
Không cần phải cố quá bác ơi, thương vợ con chút đi (mà sao em không tìm được biểu tượng than khóc ở đâu cả nhỉ)

Đúng là chứng trường, hôm qua thi nhau bán. Mới sáng xanh nhẹ thì nhiều người hỏi có nên mua không? (những người đó hôm qua đã bán)

Hahaha... Mới đọc bên Vst có 1 cụ góp ý rất hay. Kéo cái Ụ nổi khủng của mấy bác vina gì đó ra biển thả gần giàn khoan cho mấy thằng khựa bẩn nó húc, xúc, xịt thỏai cmn mái... :24::24::24:

Kể ra cái cục sắt đó giờ cũng có chổ để xài... :24::24::24:

Ha ha good idea, cực kỳ thông minh :21::21:

hehe ... nếu còn 3 phiên như thế này thì chắc cháy hết ... cầu phú mỹ , cần thơ sẽ đông lắm đây :D
Em vừa hóng hớt mấy diễn đàn, bảo nếu tài khoản gặp điều tồi tệ nhất thì các chứng sỹ đừng ra cầu, mà cướp công cha mẹ, có nghề cướp biển dạo này đang rất hót
Đây ạ
captain-jack-sparrow-captain-jack-sparrow-8966847-600-535-jpg.33897

Last edited by a moderator:
Chẳng biết thế nào, tôi nghĩ thị trường hồi phục thôi
Bao năm thằng Tàu vẫn họat động ngoài biển đông, năm nay mình la lên thôi

Chẳng biết thế nào, tôi nghĩ thị trường hồi phục thôi
Bao năm thằng Tàu vẫn họat động ngoài biển đông, năm nay mình la lên thôi
Cái cớ để TT giảm thôi ... tư nhiên ra news discount phát 15-20% trong 2 phiên :) Sau hôm qua thì nhiều tâm hồn âm mưu sẽ nghĩ ra viễn cảnh té nước biển đông ... nhưng lại hòa giải as usual :D Còn nếu có té nước biển đông thì việc các bác cần lo lắng là sự an toàn tính mạng ... chứ tài khoản thì kệ m ịa nó cần gì quan tâm nữa :D

Hôm nay thích con nào thì cứ dưới tham chiếu mà tán mạnh ... yên tâm mấy thằng bắt đáy hôm qua không cutloss ngay đau :D

Status
Not open for further replies.
Back